🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 36 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5976785
เข้าชม :
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ประเวศ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34231
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
แบบ สตูดิโอ
ชั้น 7 ขนาด 36 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร A
ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เฟอร์นิเจอร์
- เครื่องปรับอากาศ
- เครื่องทำน้ำร้อน
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำขนาดใหญ่
- ฟิตเนส
- ซาวน่า
- ห้องแอโรบิค
- สวนสวย Roof Garden กว่า 4,000 ตร.ม.
- ร้านค้า ที่หลากหลาย
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- โรงพยาบาลไทยนครินทร์ 1.5 ก.ม.
- โรงพยาบาลศิครินทร์ 1.9 ก.ม
- โรงเรียนเซ็นโยเซฟ 6.0 ก.ม.
- เสรีเซ็นเตอร์ 1.5 ก.ม.
- บิ๊กซี บางนา 1.8 ก.ม.
- เซ็นทรัล บางนา 2.0 ก.ม.
- ซีคอนสแควร์ 2.1 ก.ม
- แม็คโคร 2.6 ก.ม.
- คาร์ฟูร์ 2.7 ก.ม.
รายละเอียด
- Supalai Park Srinakarin
- 1,100,000 (30,556 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
38 ประกาศเช่า
40 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
#b4659 6/3/69 ขาย คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน36.93m2ชั้น 8฿1,100,000UPDATE !
#SC13543 📌 ขาย | 🟦🟨ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน51.29m2ชั้น 11฿2,000,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 51.61 ตร.ม. ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 1.8M51.61m2ชั้น -฿2,297,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 93.79 ตร.ม. ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 2.5M93.79m2ชั้น -฿3,377,000UPDATE !
P-1389🌈ราคาดีที่สุดในโครงการ🔥 ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เพียง 1.1 ล้าน 🔥ราคาสุดคุ้ม 🔥0659174222🔥1 ห้องนอน36.93m2ชั้น 8฿1,100,000UPDATE !
ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin ห้องใหญ่ 2 นอน รีโนเวทแล้ว พร้อมอยู่ (Rt-01)2 ห้องนอน93.79m2ชั้น 8฿3,890,000NEW !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MD-250850482 ห้องนอน84m2ชั้น 15฿3,690,000UPDATE !
🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥Supalai Park Srinakarin (ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์) ✨1 ห้องนอน36.93m2ชั้น 7฿1,100,000UPDATE !
🔥 1.39 ล้าน | ห้องมุม แต่งใหม่ วิวสวน | Supalai Park ศรีนครินทร์ 🔥1 ห้องนอน37m2ชั้น 4฿1,390,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

2.7 กม.
3.7 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
4.5 กม.
2.3 กม.
4.8 กม.
6.6 กม.
5.9 กม.
3.1 กม.
4.2 กม.
3.1 กม.
2.6 กม.
4.5 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.5 กม.
4.5 กม.
2.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Park Srinakarin
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[P-40711] ขายด่วน! ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ 1.5 ล้าน (พร้อมผู้เช่า) | สตูดิโอ 38 ตรม. ชั้น 18 ตึก A 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250825/fxan5ny4GEFmRyxnmLy5.jpg?width=486&height=360)