🔥 ด่วน! ห้องใหญ่ คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049530

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 1/7
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 2/7
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 3/7
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 4/7
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 5/7
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 6/7
รูป 🔥 ด่วน! ห้องใหญ่  คอนโด Supalai Park Srinakarin Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้านบาท - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,450,000 (39,189 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.

ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ประเวศ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ด่วน! ห้องใหญ่ Rare Size ใกล้ MRT ศรีอุดม เพียง 1.45 ล้าน 🔥

.

🏢 คอนโด Supalai Park Srinakarin ตึก A

🚆 ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีศรีอุดม

💰 ราคาเพียง 1.45 ล้านบาท (ต่อรองได้)

.

📐 ขนาดใหญ่ 37 ตร.ม.

🏢 ชั้น 16 | ห้องเลขที่ 688/1251

🛏️ Studio | 🚿 1 ห้องน้ำ | 🍳 ครัวแยก

.

✨ จุดเด่นห้องนี้

• ห้องไซส์ใหญ่กว่ามาตรฐาน อยู่จริงสบาย ไม่อึดอัด

• ชั้นสูง วิวโล่ง มองเห็น “รร.เมเปิ้ล + ทางด่วนบางนา”

• แต่งครบ Fully Furnished หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

• เหมาะทั้งซื้ออยู่อาศัยเอง หรือซื้อปล่อยเช่า

• ทำเลศรีนครินทร์–บางนา เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

• เตียง 6 ฟุต พร้อมชุดเครื่องนอน

• TV Samsung 50 นิ้ว

• เครื่องซักผ้า Bosch ฝาหน้า

• ตู้เย็น LG 14 คิว

• ร้านค้าในโครงการ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

.

📍 สถานที่ใกล้เคียง

🏥 รพ.ไทยนครินทร์ / ศิครินทร์ / สินแพทย์

🏫 รร.ลาซาล / บางกอกพัฒนา

🛍️ เมกะบางนา / ซีคอนสแควร์ / เซ็นทรัลบางนา

🌳 สวนหลวง ร.9

.

✨ เหมาะสำหรับคนที่มองหาห้อง “ขนาดใหญ่ อยู่สบาย” ในงบไม่ถึง 1.5 ล้าน

ทั้งอยู่เองก็คุ้ม หรือซื้อปล่อยเช่าก็น่าสนใจในโซนศรีนครินทร์–บางนา

.

📩 สนใจนัดชมห้อง / สอบถามเพิ่มเติม 

💬 Line: @ascendrealty

📱 Tel: 084-0865624

.

#SupalaiParkSrinakarin #ศุภาลัยปาร์คศรีนครินทร์ #คอนโดศรีนครินทร์ #คอนโดใกล้MRT #MRTศรีอุดม #คอนโดบางนา #คอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดลงทุน #คอนโดต่ำกว่าล้านห้า #คอนโดปล่อยเช่า #BangkokCondo #BangkokProperty #AscendRealty

รายละเอียด

  • Supalai Park Srinakarin
  • 1,450,000 (39,189 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 688/1251
  • 16
  • ตะวันออกเฉียงใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
The Parkland Bangna

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
I CONDO Sukhumvit 103