ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5090870

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506] - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
8,899,000 (185,396 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 24
48 ตร.ม.

วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Inspire ราคา 8,899,000 บาท [MKs250506]

รูปแบบห้อง

2 Bedroom 1 Bathroom

ขนาด 48 ตร.ม.

ชั้น 24

ราคาเช่า 8,899,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

โทร

095-904-5171

ไลน์ @shinyu

Whatsapp

(+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • Whizdom Inspire Sukhumvit
  • 8,899,000 (185,396 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 24
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101