ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3821875

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโด IDEO Mix สุขุมวิท 103 ติด BTS อุดมสุข 1 ห้องนอน 30 ตรม. เฟอร์ครบ ห้องเหมือนใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
3,000,000 (98,912 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
30.33 ตร.ม.

ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103 3477 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property ID: M7322

VDO: 

https://youtu.be/r-W09fCxCGk

คอนโด ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103 (IDEO Mix Sukhumvit 103) ที่ตั้ง ซอยสุขุมวิท 103 แขวงบางนา เขตบางนา กทม. (ติด BTS อุดมสุข)

https://goo.gl/maps/hqvDE1kM1aV5hBDQA

ชั้น 8 อาคาร A (สูง 21 ชั้น) เนื้อที่ 30.33 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ + อ่างอาบน้ำ และ walk-in closet 1 ห้องนั่งเล่น เคาวท์เตอร์ครัวบิวท์อิน เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน แอร์ 2 เครื่อง โซฟา โต๊ะทานข้าว ทีวี ตู้เย็น ค่าส่วนกลาง 30 บาท

ขาย 3,000,000 บาท (ค่าโอน ออกคนละครึ่ง)

ลักษณะเด่น :

คอนโดติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข เพียง 20 เมตร เข้าออกได้สองทาง ทั้งจากถนนสุขุมวิทและถนนอุดมสุข สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด สวนหย่อม ประตูคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม. ตัวห้องเป็นแบบ 1 ห้องนอน 30.33 ตรม.จัดสรรพื้นที่ได้อย่างลงตัว ระเบียงกว้างแบบกระจก 2 ชั้น จัดเป็นพื้นที่นั่งเล่นได้อีกส่วน ห้องอาบน้ำมีอ่างอาบน้ำ และตู้เสื้อผ้าบิ้วอินแบบ walk-in closet ห้องไม่เคยเข้าอยู่ สภาพเหมือนใหม่ อยู่ตึก A ใกล้ BTS กว่า

สิ่งอำนวยความสะดวก :

  • ห้องออกกำลังกาย
  • สระว่ายน้ำขนาด 25 x 5 ชั้น 21
  • ลิฟท์โดยสาร 4 ตัว, Service Lift 1 ตัว ต่ออาคาร
  • สวนชั้น G, 21

• โรงพยาบาลไทยนครินทร์
  • ร.พ.กล้วยน้ำไท 2

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ

คุณอดิเทพ ภระมรทัต

Realty One Estate (Thailand) Co., Ltd.

Tel: 089-450-9646

LINE: @aditep.r1 หรือ 

http://line.me/ti/p/%40aditep.r1

email: 

aditep@archangelproperty.com

WhatsApp: +66894509646

Facebook: 

www.facebook.com/ArchangelProperty

Website: 

http://www.archangelproperty.com

#condoforsale #Bangkokcondoforsaleforeigner #CondoBangkokSukhumvit #CondoforsaleBangkokSukhumvit #CondoforsaleBangkoknearBTS #bangkokcondo #bangkokproperty #thailandproperty