ขายคอนโดห้องมุม แต่งครบ พร้อมอยู่ @Ideo Mix สุขุมวิท 103 เฟอร์นิเจอร์ครบ ติด BTS อุดมสุข เดินเพียงไม่กี่ก้าว - SW002769
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5272724
เข้าชม :
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103 3477 บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW002769
ขายคอนโดห้องมุม แต่งครบ พร้อมอยู่ @Ideo Mix สุขุมวิท 103 เฟอร์นิเจอร์ครบ ติด BTS อุดมสุข เดินเพียงไม่กี่ก้าว
โลเคชัน: BTS อุดมสุข
ขนาด:32.8 ตรม.
ชั้น:11
อาคาร : B
ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย:3,150,000 บาท
MaxValu / Lawson / Minimart
รพ.กล้วยน้ำไท 2
โรงเรียนนานาชาติแองโกลสิงคโปร์
วิทยาลัยพาณิชยการบางนา
Bangna Commercial College และ Berkeley International School
=======================
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มี คอนโดIdeo Mix 103 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- IDEO Mix Sukhumvit 103
- 3,150,000 (96,037 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

3477 บางนา กรุงเทพมหานคร
262 ประกาศเช่า
72 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103 ⚡เดินทางสะดวก ติด BTS อุดมสุข! 6 ม. ⚡สนใจติดต่อ @best_condo1 ห้องนอน31m2ชั้น 20-25฿2,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-10847 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿2,390,000UPDATE !
IDEO Mix Sukhumvit 103 | 🚝ใกล้ BTS อุดมสุข ทำเลดีติดรถไฟฟ้า เพียง 0 ม. #O2025100712249#FC1 ห้องนอน30m2ชั้น 22฿2,500,000UPDATE !
30.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางนา1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 20฿3,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.1 กม.
4 กม.
3.6 กม.
4.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
6 กม.
4.3 กม.
5.5 กม.
0 กม.
5.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Mix Sukhumvit 103
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![[RENT] ST0886 รีเจ้นท์ ออคิด สุขุมวิท 101 Regent Orchid Sukhumvit 101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260505/tT8XMHpCnJWyY1YXLZF4.jpg?width=486&height=360)