ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5272409

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower หลังห้าง Central Bangna - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 25,000 บาท/เดือน ถึง 31/07/2026) (60,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 18
115 ตร.ม.

เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย 6,900,000 บาท

ประเภท ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่งครบ ที่คอนโด NS Tower

พื้นที่ใช้สอย 115 ตรม.

ที่ตั้งซอย บางนา-ตราด 21

สถานที่ใกล้เคียง Central Bangna, Mega Bangna, Seacon Square

ติดต่อ คุณสมศักดิ์ 089-147-0200 line ID: j0891470200/คุณชาง 084-216-0576, line ID: 0842160576

รายละเอียด

  • NS Tower Central City Bangna
  • 6,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 25,000 บาท/เดือน ถึง 31/07/2026) (60,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 115 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลอค 3
The Log 3

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
The Niche Mono Bangna Phase 1

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
The Excel Udomsuk

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2