ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861006

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 1/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 2/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 3/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 4/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 5/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 6/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 7/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 8/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 9/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 10/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 11/12
รูป ขาย ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สวยมาก สไตล์ดูเพล็กซ์ ชั้นบนสุด วิวเมือง | Code DS1723 Line : @Dstay - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
8,800,000 (147,899 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
59.5 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ห้องสวยมาก ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวกใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 เมตร | Code DS1723 Line : @Dstay

📍โครงการ: ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร

รายละเอียดห้อง

รูปแบบ : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขนาด : 59.5 ตร.ม.

เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

💰ราคา 8,800,000 บาท

-กล้องวงจรปิด

-รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง

-Empire Tower

-AIA Sathorn Tower

-Anantara Bkk Sathorn Hotel

-มหานคร

-สาทร สแควร์

-เซ็นทรัล พระราม 3

-เทสโก้ โลตัส พระราม 3

-แม็คโคร พระราม 3

-ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

-Think Thank

การเดินทาง

🚆BTS ช่องนนทรี

รายละเอียด

  • Knightsbridge Prime Sathorn
  • 8,800,000 (147,899 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 40+
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 59.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม