Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5607038

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 1/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 2/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 3/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 4/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 5/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 6/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 7/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 8/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 9/10
รูป Best Price!! ราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ขายห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ |เดอะ ราชดำริ | The Rajdamri MD-25066963  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,500,000 (55,556 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.

เดอะ ราชดำริ ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย | เดอะ ราชดำริ MD-25066963 

คอนโดทำเลดี

ขนาด 45 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ราคา 2,500,000 บาท

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • The Rajdamri
  • 2,500,000 (55,556 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Rajdamri

105 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Rajdamri

27 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ราชดำริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 618 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที