P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3410348

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 1/7
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 2/7
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 3/7
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 4/7
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 5/7
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 6/7
รูป P-116067 วิวเมืองสวย! ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 1 นอน 5.95 ล้าน | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
5,950,000 (160,811 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 42
37 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-116067: พบกับห้องชุด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ วิวเมืองสวยงาม ณ โครงการ ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร บนชั้น 42 พร้อมพื้นที่ใช้สอย 37 ตร.ม. ในราคา 5,950,000 บาท

**ขายพร้อมสัญญาเช่า ผู้เช่าถึง ส.ค. 69

โดดเด่นด้วยเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าคุณภาพ: 

- เตียงนอนขนาดใหญ่

- โซฟาดีไซน์สวย

- โต๊ะทานอาหาร

- เคาน์เตอร์ครัวบิวท์อิน

- ตู้เย็น

- เครื่องซักผ้า

- โทรทัศน์

ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น เรียบหรู พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที เดินทางสะดวกสบายใกล้ BTS ช่องนนทรี สวนลุมพินี, และแหล่งธุรกิจสำคัญ (CBD) เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการใช้ชีวิตใจกลางเมือง

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Knightsbridge Prime Sathorn
  • 5,950,000 (160,811 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 42
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม