ขาย Knightsbridge Prime Sathorn - 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตร.ม. ห้องสวย ใกล้ BTS ช่องนนทรี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4768108
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Knightsbridge Prime Sathorn 44 sqm.
ขาย 7,500,000 THB
ใกล้ BTS ช่องนนทรี 500 เมตร.
- ขนาด 44 ตรม. ชั้น 33 วิวเมือง/ไม่บล็อควิว
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องแต่งตัว
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 7,500,000 (170,455 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 33
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
704 ประกาศเช่า
240 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2876726)1 ห้องนอน44m2ชั้น 42฿7,100,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2900823)1 ห้องนอน44m2ชั้น 30฿7,300,000NEW !
#A124427 ✅ 14/12/68 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน38m2ชั้น 25฿6,200,000UPDATE !
#A124313 ✅ 5/1/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,100,000UPDATE !
#A124544 ✅ 23/3/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน44m2ชั้น 29฿7,200,000UPDATE !
#A124104 ✅ 30/3/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน37m2ชั้น 31฿5,900,000UPDATE !
#A12482 ✅ 23/2/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน44m2ชั้น 41฿8,500,000UPDATE !
#A124386 ✅ 8/1/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน59.5m2ชั้น 42฿8,755,000UPDATE !
🌆⚡ Modern City Living at KnightsBridge Prime Sathorn near Bts Chong Nonsi2 ห้องนอน44m2ชั้น 3x฿7,190,000UPDATE !
✨ Rare Duplex Unit! KnightsBridge Prime Sathorn in Sathorn CBD near BTS Chong Nonsi1 ห้องนอน44m2ชั้น 4x฿6,500,000UPDATE !
🌟ขายคอนโด KnightsBridge Prime Sathorn ห้อง Duplex รีโนเวทใหม่ แต่งครบ1 ห้องนอน46m2ชั้น 2x฿6,900,000UPDATE !