ขาย ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 1 ห้องนอน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5663564
เข้าชม :
ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
ขายถูก Unio Sukhumvit 72
1 ห้องนอน 27.56 ตร.ม. ชั้น 4 ตึก A เฟส 2
ขายพร้อมเฟอร์ฯ +เครื่องใช้ไฟฟ้า
- ทีวี 43“ ไมโครเวฟ ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์
เดินทางสะดวกใกล้ BTS แบริ่ง
มีรถรับส่งถึง BTS แบริ่ง
ราคา 1,690,000 บาท
ติดต่อ คุณหลิน โทร. 0626696463 , 0819296871 LINE ID: pailin_lin888
บริการหาห้องเช่า ซื้อ ให้ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับฝากขาย เช่า คอนโด บ้าน ที่ดินและอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
รายละเอียด
- UNiO Sukhumvit 72 Phase 2
- 1,690,000 (61,321 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.56 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
43 ประกาศเช่า
19 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2
P-108475 สตูดิโอวิวเมือง ยูนิโอ สุขุมวิท 72 ใกล้ BTS แบริ่ง! 1.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-289723m2ชั้น 2฿1,650,000UPDATE !
ขายขาดทุน คอนโด 1 นอน UNIO สุขุมวิท 72 ราคานี้หาไม่ได้ในโซนสุขุมวิท 27 ตรม ชั้น 8 ใกล้ BTS แบริ่ง1 ห้องนอน27m2ชั้น 8฿1,690,000UPDATE !
#A124176 ✅ 1/11/68 ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน42m2ชั้น 6฿2,900,000UPDATE !
Rare Unit ห้องมุม วิวสระ ขายคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (Unio Sukhumvit 72 Phase 2) 2 ห้องนอน ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 600 ม.2 ห้องนอน41.01m2ชั้น 6฿2,800,000UPDATE !

ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร E ห้องพร้อมโอน นัดล่วงหน้าดูห้องจริง 2 วันล่วงหน้านะคะ โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ1 ห้องนอน22.68125m2ชั้น 7฿1,250,000
ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 2 อาคาร C พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง1 ห้องนอน27.55m2ชั้น 7฿1,890,000
ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 2 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง2 ห้องนอน42265000m2ชั้น 8฿2,550,000

ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร E ห้องพร้อมโอน นัดล่วงหน้าดูห้องจริง โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ1 ห้องนอน22.68m2ชั้น 7฿1,390,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

7.3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 149 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgateมีคอนโดขาย 57 ประกาศ