รูป UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 - รูปที่ 1/16
รูป UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 - รูปที่ 2/16
รูป UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 - รูปที่ 3/16
รูป UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 - รูปที่ 4/16
รูป UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

UNiO Sukhumvit 72 Phase 2

ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
19ยูนิตขาย
41ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 41 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

UNiO Sukhumvit 72 Phase 2
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
992
2.60 เมตร
2019
45 บาท/ตร.ม.
5
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16857ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

ห่างไป 7.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Metropolis Samrong Interchange

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างไป 6.7 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The Cabana

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

ห่างไป 4.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

ห่างไป 5.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างไป 6.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างไป 5.7 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,648 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 844 ประกาศ

BTS สำโรง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 739 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.8 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.5 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,917 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 8.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,351 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,374 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 13.5 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,822 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,348 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 9.3 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,840 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,796 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 4 กม.

สุขุมวิท 72

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 72

มีประกาศให้เช่า 524 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 72

มีประกาศขาย 168 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,429 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,037 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,643 ประกาศ

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,245 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 842 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,011 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,549 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 3.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22 - 36 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
รูปภาพ 🌵🌵🌵ปล่อยเช่า ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2EXCLUSIVE

🌵🌵🌵ปล่อยเช่า ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:23
รูปภาพ #SC13581​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13581​​​  📌 เช่า | 🟦🟨ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
รูปภาพ ✅ให้เช่า✅คอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท72 เฟส 2 ห้องสวย พร้อมอยู่

✅ให้เช่า✅คอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท72 เฟส 2 ห้องสวย พร้อมอยู่

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:32

✅ให้เช่า✅คอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท72 เฟส 2 ห้องสวย พร้อมอยู่

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:31
รูปภาพ M DL23030977 ให้เช่า คอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

M DL23030977 ให้เช่า คอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

🔺 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2/ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (F6903003) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2/ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (F6903003) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27.56 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่า 9,000 บาท/เดือน 1/1 นอน ยูนิโอ เฟส2 สุขุมวิท 72 บีทีเอส แบริ่ง

เช่า 9,000 บาท/เดือน 1/1 นอน ยูนิโอ เฟส2 สุขุมวิท 72 บีทีเอส แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

🚩 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

🎉 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

🎊 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่า ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 279/29

ให้เช่า ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 279/29

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
รูปภาพ AS1999  ให้เช่าคอนโด Unio สุขุมวิท 72 เฟส 2 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1999 ให้เช่าคอนโด Unio สุขุมวิท 72 เฟส 2 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:59
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Unio . สตูดิโอ 23ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Unio . สตูดิโอ 23ตร.ม. Line id: @pfagent

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:52
รูปภาพ DL000929 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL000929 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ DL003404 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL003404 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ DL007107 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL007107 ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (UNiO Sukhumvit 72 Phase 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ คอนโดปล่อยเช่า 📣 Unio สุขุมวิท 72 เฟส 2 ห้อง Studio, 1 ห้องน้ำ, ขนาด 27 ตรม. 🔥 9,000 บาท/เดือน🔥

คอนโดปล่อยเช่า 📣 Unio สุขุมวิท 72 เฟส 2 ห้อง Studio, 1 ห้องน้ำ, ขนาด 27 ตรม. 🔥 9,000 บาท/เดือน🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:04
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Unio72 คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้BTSแบริ่งเพียง600เมตรเท่านั้น!!

ให้เช่าคอนโด Unio72 คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้BTSแบริ่งเพียง600เมตรเท่านั้น!!

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

P-108475 สตูดิโอวิวเมือง ยูนิโอ สุขุมวิท 72 ใกล้ BTS แบริ่ง! 1.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿71,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:10
ขายขาดทุน คอนโด  1 นอน UNIO สุขุมวิท 72  ราคานี้หาไม่ได้ในโซนสุขุมวิท 27 ตรม ชั้น 8 ใกล้ BTS แบริ่ง

ขายขาดทุน คอนโด 1 นอน UNIO สุขุมวิท 72 ราคานี้หาไม่ได้ในโซนสุขุมวิท 27 ตรม ชั้น 8 ใกล้ BTS แบริ่ง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿62,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
#A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124176 ✅ 1/11/68 ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿69,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
Rare Unit ห้องมุม วิวสระ ขายคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 (Unio Sukhumvit 72 Phase 2) 2 ห้องนอน ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 600 ม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.01 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿68,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:28
P-106596 ต้องการขายคอนโด ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 \Samrong Nuea, Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan Line Id: @easythaihome 085-592-2897

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿73,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:40
ขาย ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 1 ห้องนอน

ขาย ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 1 ห้องนอน

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.56 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿61,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 12:23
ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร E ห้องพร้อมโอน นัดล่วงหน้าดูห้องจริง 2 วันล่วงหน้านะคะ โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27.55 ตร.ม.
฿1,650,000
(฿59,891 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:41

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22.68125 ตร.ม.
฿1,250,000
(฿55,112 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 01:54
ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 2 อาคาร C พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27.55 ตร.ม.
฿1,890,000
(฿68,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00
ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด UNIO Sukhumvit 72 เฟส 2 อาคาร E พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42265000 ตร.ม.
฿2,550,000
0
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00
ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร C ห้องพร้อมโอน นัดล่วงหน้าดูห้องจริง 2 วันล่วงหน้านะคะ โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41.01 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿63,155 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22.68 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿61,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00
ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร E ห้องพร้อมโอน นัดล่วงหน้าดูห้องจริง  โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ

ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร E ห้องพร้อมโอน นัดล่วงหน้าดูห้องจริง โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
22.68 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿61,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด UNIO SUKHUMVIT 72 Phase 2 ชั้น 8 ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ทุกชิ้น นัดชมโทร. 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
22.68 ตร.ม.
฿1,450,000
(฿63,933 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22.63 ตร.ม.
฿1,400,000
(฿61,865 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00
ขาย คอนโด UNIO Sukhumvit 72 Phase 2 อาคาร C ห้องพร้อมโอน ล่วงหน้านะคะ โทร 065-451-9256 หนิง นายหน้ามืออาชีพ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿3,000,000
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 11:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิโอ สุขุมวิท 72 (เฟส 2) ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 2778375)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 19:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิโอ สุขุมวิท 72 (เฟส 2) ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 2603235)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.56 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿72,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 19:09
คอนโด สตูดิโอ ที่ ยูนิโอ สุขุมวิท 72 (เฟส 2) ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 2592233)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25.8 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/03/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง UNiO Sukhumvit 72 Phase 2

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7254 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7241 ประกาศ
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์

The Metropolis Samrong Interchange

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ คาบาน่า

The Cabana

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana12 ประกาศ
ขาย The Cabana16 ประกาศ
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10919 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play