ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3121379

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 1/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 2/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 3/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 4/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 5/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 6/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 7/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 8/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 9/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 10/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 11/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 12/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 13/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 14/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 15/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 16/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 17/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 18/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 19/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 20/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 21/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 22/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 23/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 24/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 25/26
รูป ขาย คอนโดห้องกว้าง 42 ตรม. ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 (RT-01) - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
2,690,000 (65,610 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105 31/6 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดราคาต่ำกว่าตลาด ทำเลใกล้บีทีเอสแบริ่งเพียง 300 เมตร

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 105 ห้องกว้าง 42 ตรม.

For Sell 1Bedroom at Supalai City Resort (BTS Bearing)

Type : 1 bed rooms 1 bath room

Fully furnished (TV, Refrigerator, Air Conditioner, Microwave, Water heater, Electric stove)

Size : 42 Sq.m.

Floor : 2nd

Selling Price : 2,690,000 THB.

ขายเพียง : 2,690,000 บาท

Facilities : Security Service (24 hr), CCTV, Key Card, Fitness, Swimming Pool, Green Garden and Car park (One parking space per room)

Please contact me for more information and pictures.

Rapeephan :

Tel: 062 635 6593

LineID : @condo56

Email : rapeephan.tana@gmail.com

รายละเอียด

  • Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105
  • 2,690,000 (65,610 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

31/6 บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing