📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5832780

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 1/7
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 2/7
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 3/7
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 4/7
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 5/7
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 6/7
รูป 📍P-1374📍ขาย Niche ID Sukhumvit 113 🚟 ใกล้ BTS สำโรง 📍เพียง 1.3 ล้าน📍*0659174222* - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,300,000 (46,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.

นิช ไอดี สุขุมวิท 113 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥โครงการ Niche ID Sukhumvit 113

💥รหัสทรัพย์ P-1374

✨รายละเอียด✨

- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 28 ตร.ม.

- ชั้น 6

- อาคาร D

- ราคา 1.3 ล้านบาท

Contact :

Tel โทร : โปร 065-9174222

Line แอดไลน์👉 @condopro

Click คลิก👉

https://lin.ee/pVW4Occ

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

--------------------------------

🏡 รับฝากขาย/เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน

🏢 ปรึกษาสินเชื่อ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

รายละเอียด

  • Niche id Sukhumvit 113
  • 1,300,000 (46,429 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Niche id Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นิช ไอดี สุขุมวิท 113

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
The Metropolis Samrong Interchange

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง