P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5420284

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 13/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 14/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 15/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 16/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 17/18
รูป P-41145 คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวน @ ลุมพินี วิลล์ แบริ่ง ราคาโดนใจ! Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
1,100,000 (47,826 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-41145 สุดคุ้ม! คอนโด 1 ห้องนอน วิวสวนชั้น 2 ขนาด 23 ตร.ม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมเข้าอยู่ทันที! เพลิดเพลินไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ใกล้ BTS แบริ่งเพียงไม่กี่นาที, ใกล้เซ็นทรัลบางนา, ราคาเพียง 1,100,000 บาท!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing
  • 1,100,000 (47,826 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.3 กม.

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที