ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5722549

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 1/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 2/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 3/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 4/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 5/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 6/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 7/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 8/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 9/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 10/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 11/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 12/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 13/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 14/15
รูป ขาย ชมดอย ตึกเหลี่ยม ห้องรีใหม่, ใกล้มช. นิมมาน - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,150,000 (61,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

ชมดอย คอนโดมิเนียม เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Chomdoi condominium 

ขาย ชมดอย คอนโดมิเนี่ยม (ตึกเหลี่ยม)

 vาย 2.15 ล้านบาท 

 ขนาดห้อง 35 ตร.ม., ชั้น 5 ห้องมุม

 วิวดอยสุเทพ วิวสระ

 กั้นห้องเป็นสัดส่วน

 ส่วนกลางสระว่ายน้ำ ฟิตเนส

 สถานที่ใกล้เคียง ;

นิมมาน 5 นาที

ม.เชียงใหม่ 5 นาที

รพ. สวนดอก 5 นาที

สนามบิน 10 นาที

เซนทรัลเฟส 15 นาที

.......................

Please​ Contact ; Phung

Tel.0946935153

ID Line ; @dlive (ใส่แอด@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

หรือกดเพิ่มเพื่อนคลิ๊กที่ลิงค์นี้ค่ะ

https://lin.ee/yGDfeDs

#FB page ; ขายบ้านสวย เชียงใหม่ by dliveproperty

#FBpage ขายหรือให้เช่า คอนโดเชียงใหม่ Condo Chiangmai by Dliveproperty

#ขายบ้านมือหนึ่ง  #ขายบ้านมือสอง

#ขายที่ดินเชียงใหม่ #คอนโดเชียงใหม่

#ขายบ้านเชียงใหม่ #ขายคอนโดเชียงใหม่ km

#รับฝากที่ดินบ้านคอนโดขายและให้เช่า kon.g.pd

#ให้เช่าบ้าน  #ให้เช่าคอนโด

รายละเอียด

  • Chom Doi Condominium
  • 2,150,000 (61,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • .
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Chiangmai

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4
Hillside Condominium 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที