ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5329693

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 1/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 2/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 3/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 4/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 5/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 6/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 7/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 8/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 9/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 10/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 11/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 1673168 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,550,000 (119,737 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.

เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿4,550,000 (฿119,737/ตรม.)

รายละเอียด

  • Le Crique Sukhumvit 64/2
  • 4,550,000 (119,737 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Le Crique Sukhumvit 64/2

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เลอ ครีก สุขุมวิท 64/2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 360 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท