🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5239489

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 1/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 2/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 3/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 4/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 5/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 6/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 7/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 8/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 9/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 10/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 11/12
รูป 🔥 ขายถูก Regent Orchid สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,800,000 (63,717 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
28.25 ตร.ม.

รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถีเดิน 3 นาที

🎯 Regent Orchid สุขุมวิท 101 | 1 ห้องนอน 28.25 ตร.ม. | ชั้น 10

💫 แยกห้องนอนเป็นสัดส่วน

🍳 ครัวปิดพร้อมระเบียง

🛋 เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

🌇 วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง ลมดีทั้งวัน

🏊‍♀️ ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ สะอาดน่าเล่น

💰 ขายแค่ 1.8 ล้าน | โอนคนละครึ่ง

รหัสทรัพย์ : SS-6806

📞 โทร/ไลน์มาโลดดด:

098-795-9555 เอ๋

081-795-5666 อองฟอง

Line: @sinsuprealestate

#คอนโดใกล้BTS #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดสุขุมวิท #SinsupRealEstate

รายละเอียด

  • Regent Orchid Sukhumvit 101
  • 1,800,000 (63,717 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103