🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5882489

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 11/12
รูป 🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,950,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
27.3 ตร.ม.

เดอะทรี พริวาต้า บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 27.3 ตรม.  

- ชั้น 4 อาคาร D

- รูปแบบห้อง ห้องสตูดิโอ

***ขาย  1,950,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

-ชั้นวางทีวี ชั้นวางของ buld in ให้สวยงาม

- แอร์ 2 เครื่อง

- ทีวี LED TV 32" FULL HD 1080P INTERNET Smart TV YouTube

- ห้องซักผ้า ซัมซุง ฝาหน้า 7 กก

- WIFI ไร้สาย

- โซฟา KIVIK/ IKEA

- โครงเตียง 5 ฟุต พร้อมโต๊ะข้างเตียง

- ที่นอนสปริง IKEA ขนาด 5 ฟุต เนื้อแน่นอนสบายคืนรูปทรง ช่วยรองรับสรีระและกระจายน้ำหนักได้ดี

- ครัวแบบปิด พร้อมเคาร์เตอร์, ซิงค์,

- Microwave

- ตู้เย็น 2 ประตู

- ผ้าม่าน 2 ชั้น แบบกันแสง 100%

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

รายละเอียด

  • The Tree Privata
  • 1,950,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • สตูดิโอ
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.3 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
The Tree Privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Tree Privata

9 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะทรี พริวาต้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์