รูป City Home Ratchada - Pinklao - รูปที่ 1/19
รูป City Home Ratchada - Pinklao - รูปที่ 2/19
รูป City Home Ratchada - Pinklao - รูปที่ 3/19
รูป City Home Ratchada - Pinklao - รูปที่ 4/19
รูป City Home Ratchada - Pinklao - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

City Home Ratchada - Pinklao

ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้าบางพลัด กรุงเทพมหานคร3.5/5
54ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

ศุภาลัย ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า คอนโดมีเนียมโดดเด่นด้วยนวัตกรรมการออกแบบ Smart Design โดยรอบโครงการเน้นความเป็น City Resort ให้บรรยากาศผ่อนคลาย โครงการติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า ริมถนนจรัญสนิทวงศ์ ใกล้ MRT สายสีน้ำเงิน (บางซื่อ-ท่าพระ) สถานีบางอ้อ เพียบพร้อมสิ่งอำนวยความสุขด้วย สปอร์ตคลับ สระว่ายน้ำ ห้องฟิตเนส และบรรยากาศ วิวแม่น้ำจากมุมสูง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 54 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

City Home Ratchada - Pinklao

ชื่ออื่นๆ

  • ศุภาลัย ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า
  • City Home รัชดา - ปิ่นเกล้า
  • CITY HOME RATCHADA - PINKLAO 2
  • ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า 1-2
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2,033
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
7
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Interchange

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

The Tree RIO Bang - Aor Station

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Tree Bang Po Station

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Bang Po Station

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Bang Po Station

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

333 Riverside

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า 333 Riverside

มีคอนโดให้เช่า 150 ประกาศ

ขายคอนโด 333 Riverside

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Tree Privata

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Privata

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Privata

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chewathai Residence Bang Pho

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Residence Bang Pho

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Pornpiya Mansion

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Pornpiya Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pornpiya Mansion

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT บางอ้อ

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางอ้อ

มีประกาศให้เช่า 390 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางอ้อ

มีประกาศขาย 221 ประกาศ

MRT บางโพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางโพ

มีประกาศให้เช่า 699 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางโพ

มีประกาศขาย 447 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,832 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,816 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 2.6 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศให้เช่า 12,738 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศขาย 4,805 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.3 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,023 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,916 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,979 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,637 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,317 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,812 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,096 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,341 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,730 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,673 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 742 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,294 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 957 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,888 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,723 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,743 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 845 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,198 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,358 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,221 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 707 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

โครงการสิ่งอำนวยความสดวกครบ ขนาดของห้องใหญ่ ถ้าเทียบกะราคาถือว่าคุ้มค่า แม้โครงการจะหลายปีแล้ว

(5)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

แนะนำตึก แรกดีที่สุด ตึก สูง

(2)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨City Home รัชดา - ปิ่นเกล้า

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨City Home รัชดา - ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ  🔮RB23283 ให้เช่าถูกมาก👍ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23283 ให้เช่าถูกมาก👍ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23502 ให้เช่าถูกมาก👍ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23502 ให้เช่าถูกมาก👍ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่าCity Homeปิ่นเกล้า - 1นอน 1น้ำ 43ตรม. ชั้น2 - Line:@hac55

ให้เช่าCity Homeปิ่นเกล้า - 1นอน 1น้ำ 43ตรม. ชั้น2 - Line:@hac55

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:58
รูปภาพ 🔥 คุ้มสุด City Home Ratchada - Pinklao (ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า) ทำเลรัชดา-ปิ่นเกล้า เข้าเมืองสะดวก

🔥 คุ้มสุด City Home Ratchada - Pinklao (ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า) ทำเลรัชดา-ปิ่นเกล้า เข้าเมืองสะดวก

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
61.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:30
รูปภาพ #A124205 ✅ 3/5/69  ให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124205 ✅ 3/5/69 ให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ 🎃RB22760 ให้เช่าถูกมาก🎈ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22760 ให้เช่าถูกมาก🎈ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿7,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:54
รูปภาพ 🦋RB23283 ให้เช่าถูกมาก📢ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23283 ให้เช่าถูกมาก📢ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:44
รูปภาพ MN3109 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม รัชดา ปิ่นเกล้า

MN3109 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม รัชดา ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:22
รูปภาพ #S3954 ให้เช่า City Home Ratchada-Pinklao

#S3954 ให้เช่า City Home Ratchada-Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48.4 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2625 ให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao

#R2625 ให้เช่า City Home Ratchada - Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🌿🌿🌿 ให้เช่าคอนโด City Home รัชดา-ปิ่นเกล้า (( 2 ห้องนอน / 95 ตรม / 17000 ต่อเดือน /โคมไฟระย้า ห้องสวยมาก / ถูกสุดในโครงการ )) เยื้อง รพ ยันฮี

🌿🌿🌿 ให้เช่าคอนโด City Home รัชดา-ปิ่นเกล้า (( 2 ห้องนอน / 95 ตรม / 17000 ต่อเดือน /โคมไฟระย้า ห้องสวยมาก / ถูกสุดในโครงการ )) เยื้อง รพ ยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
95 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:04
รูปภาพ 🔴R21226🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 City Home Ratchada - Pinklao 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴R21226🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 City Home Ratchada - Pinklao 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23502 ให้เช่าถูกมาก👍ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23502 ให้เช่าถูกมาก👍ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย ซิตี้โฮมรัชดา - ปิ่นเกล้า มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่  ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีบางอ้อ

ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย ซิตี้โฮมรัชดา - ปิ่นเกล้า มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีบางอ้อ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 03:36
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางอ้อ (ID 2589074)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม รัชดา - ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางอ้อ (ID 2589074)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
61.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/02/2569 19:09
รูปภาพ ให้เช่าห้องสตูดิโอ ขนาด 29 ตรม.โครงการ City home รัชดา-ปิ่นเกล้า   ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางอ้อ

ให้เช่าห้องสตูดิโอ ขนาด 29 ตรม.โครงการ City home รัชดา-ปิ่นเกล้า ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางอ้อ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 01/07/2565 02:59

ประกาศขายในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า STUDIO ชั้น 26 อาคาร A ใกล้ MRT บางซื่อ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
32 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿43,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า 2 ห้องนอน ชั้น 7 ใกล้ MRT บางอ้อ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
90 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿36,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
📌 ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿51,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
🔺 ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า อาคาร A5 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
🔺 ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า อาคาร A ชั้น 26 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
32 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿43,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
🎉 ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 112 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
112 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿46,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า อาคาร A4 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿54,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า 1 ห้องนอน ชั้น 18 อาคาร A ใกล้ MRT บางอ้อ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿47,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม รัชดา-ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ ใกล้ โรงพยาบาลยันฮี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
48 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿44,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
ขายคอนโด City Home รัชดา-ปิ่นเกล้า ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:49

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:48

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:48
ขายคอนโด City Home รัชดา-ปิ่นเกล้า ห้องบิวอินท์สวย พร้อมฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿48,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:39

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:38

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:38

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:59

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿2,190,000
NEW !
(฿48,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:59
#A124411 ✅ 13/11/68  ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124411 ✅ 13/11/68 ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
48 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿52,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124356 ✅ 13/3/69  ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124356 ✅ 13/3/69 ขายคอนโด City Home Ratchada - Pinklao📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿54,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง City Home Ratchada - Pinklao

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange166 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange93 ประกาศ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
333 ริเวอร์ไซด์
333 ริเวอร์ไซด์

333 Riverside

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า 333 Riverside150 ประกาศ
ขาย 333 Riverside74 ประกาศ
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอะทรี พริวาต้า

The Tree Privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Privata9 ประกาศ
ขาย The Tree Privata7 ประกาศ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า Pornpiya Mansion 0 ประกาศ
ขาย Pornpiya Mansion 2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230