[P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5381131

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 1/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 2/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 3/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 4/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 5/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 6/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 7/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 8/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 9/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 10/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 11/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 12/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 13/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 14/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 15/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 16/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 17/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 18/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 19/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 20/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 21/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 22/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 23/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 24/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 25/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 26/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 27/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 28/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 29/30
รูป [P-40869] ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี Centric Scene Sukhumvit 64 ราคาพิเศษ 3 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
3,000,000 (88,235 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.

เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 (Centric Scene Sukhumvit 64)

"โอกาสดีสำหรับนักลงทุน! ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า รับรายได้ค่าเช่าต่อเนื่องทันทีเดือนละ 15,000 บาท เจ้าของลดราคาพิเศษเหลือเพียง 3 ล้านบาท ห้องสวยชั้น 22 วิวเมือง พื้นที่ 34 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตกแต่งครบพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด ทำเลเด่นใกล้ BTS ปุณณวิถี และแหล่งไลฟ์สไตล์มากมาย"

รายละเอียดเพิ่มเติม:

- รหัสทรัพย์: P-40869

- ราคาขาย: 3,000,000 บาท (พร้อมผู้เช่า ค่าเช่า 15,000 บาท/เดือน)

- พื้นที่ใช้สอย: 34 ตร.ม.

- ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ชั้น: 22 (วิวเมือง)

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ครบชุดรวมเครื่องซักผ้า (ตามภาพ)

จุดเด่นและการเดินทาง:

- BTS ปุณณวิถี: 610 เมตร

- BTS อุดมสุข: 730 เมตร

- ทางด่วนบางจาก: 1.8 กม.

- สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์: 4 เมตร

- ปิยรมย์เพลส: 550 เมตร

- วิทยาลัยพณิชยการบางนา: 1.7 กม.

- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท 2: 1.2 กม.

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

โทร: 085-592-2897

Line Id: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อน Line ID : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Centric Scene Sukhumvit 64
  • 3,000,000 (88,235 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Centric Scene Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท