DL26020844 ขายคอนโด เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา (NS Tower Central City Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5835761
เข้าชม :
เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26020844 ขายคอนโด เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา (NS Tower Central City Bangna) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 114 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12A
****ราคา 7,900,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16
รายละเอียด
- NS Tower Central City Bangna
- 7,900,000 (69,298 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 12A
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 114 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
45 ประกาศเช่า
41 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา
ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna(เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา)(Rt-01)3 ห้องนอน114m2ชั้น -฿8,250,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัลซิตี้ บางนา BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-98548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน142m2ชั้น 16฿6,600,000UPDATE !
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็นเอส ทาวเวอร์ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา 61075983 ห้องนอน206m2ชั้น 15฿18,750,000UPDATE !
P-131558 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า หลังเซ็นทรัลบางนา - NS Tower Central City Bangna ราคา 7.9 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน118m2ชั้น 28฿7,900,000UPDATE !
ขาย ห้อง 2 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower Bangna, เดิน 2 นามีจากห้าง Central บางนา2 ห้องนอน147m2ชั้น 22฿8,900,000UPDATE !
ขาย ห้อง 1 ห้องนอน ที่ คอนโด เซ็นทรัลซิตี นอธ-เซาท์, ใกล้ห้าง Central บางนา1 ห้องนอน69m2ชั้น 15฿3,500,000UPDATE !
ขาย ห้อง 3 ห้องนอน ที่ คอนโด เซ็นทรัลซิตี นอธ-เซาท์, เดิน 2 นาทีจาก ห้าง Central บางนา3 ห้องนอน211m2ชั้น 26฿12,500,000UPDATE !
ขาย ห้องคอนโด กว้าง 3 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower Bangna, ติดห้าง Central บางนา3 ห้องนอน229.79m2ชั้น 18฿14,000,000UPDATE !
ขาย ห้องคอนโด กว้าง 3 ห้องนอน ที่ คอนโด NS Tower Bangna, ใกล้ห้าง Central บางนา3 ห้องนอน237m2ชั้น 28฿15,000,000UPDATE !
ขาย ห้อง 2 ห้องนอน ที่ คอนโด เซ็นทรัลซิตี นอธ-เซาท์, เดิน 2 นาทีจาก ห้าง Central บางนา2 ห้องนอน142m2ชั้น 23฿8,900,000UPDATE !