DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5594335

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/7
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/7
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/7
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/7
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/7
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/7
รูป DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,500,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.

เอสเพน ลาซาล เฟส เอ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 25 ตรม.
-อาคาร ชั้น 6

****ราคา 1,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • Aspen Lasalle Phase A
  • 1,500,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์
The Parkland Srinakarin

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
The Excel Groove

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
The Parkland Srinakarin Lakeside

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รร.ลาซาล

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

1.3 กม.