🏢 ขายคอนโด : Aspen Lasalle (เอสเพน ลาซาล) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10159
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5524220
เข้าชม :
เอสเพน ลาซาล เฟส เอ บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Aspen Lasalle (เอสเพน ลาซาล)
รหัสทรัพย์ | LNP-C10159
============= =============
💸 ราคาขาย: 1,500,000 บาท
🌑 ขนาด: 24.10 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 6 | - | ตึก - | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xY4mx75
☎️ คุณบัส : 094-032-1003
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Aspen Lasalle Phase A
- 1,500,000 (62,241 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24.1 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
63 ประกาศเช่า
24 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอสเพน ลาซาล เฟส เอ
𝗬𝗔𝗞𝗬𝗔𝗜 𝗙𝗢𝗥 𝗦𝗔𝗟𝗘 Aspen Lasalle – ห้องราคาดีที่สุดในโซน ราคาคุ้มมาก เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน1 ห้องนอน24m2ชั้น 2฿1,300,000NEW !
P-112099 คอนโดสวยวิวสวน เอสเพน ลาซาล ใกล้ MRT ศรีลาซาล เริ่ม 2.07 ล้าน! | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 2฿2,070,000UPDATE !
วิวสระว่ายน้ำ!! ขายคอนโด Aspen Lasalle ชั้น8 ขนาด 34 ตร.ม ใกล้MRT ศรีลาซาลสายสีเหลืองแค่5นาที!!1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿1,880,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 3฿2,480,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร C2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร C2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 3฿2,480,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร C2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน28m2ชั้น 3฿1,800,000UPDATE !
DL25110505 ขายคอนโด เอสเพน ลาซาล (Aspen Lasalle) ใกล้ MRT ศรีลาซาล พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน25m2ชั้น 6฿1,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอสเพน คอนโด ลาซาล อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ รพ.ศิครินทร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 3฿2,480,000UPDATE !