ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5421866

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 1/7
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 2/7
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 3/7
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 4/7
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 5/7
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 6/7
รูป ขายด่วน ✨ Aspen Lasalle ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,370,000 (67,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.

เอสเพน ลาซาล เฟส เอ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคา: 2,370,000 บาท 

ขนาด: 35 ตรม. 

ชั้น: 2

ตึก: A1

รูปแบบห้อง: ONE BEDROOM 

สิ่งอำนวยความสะดวก: ร้านสะดวกซื้อ, กล้องวงจรปิด, คีย์การ์ด, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, ห้องซักรีด, รปภ. 24 ชม.

เฟอร์นิเจอร์: ทีวี, โซฟา, ชั้นวางของ, เครื่องปรับอากาศ, ตู้, ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า

บิ้วอินเฟอร์ครบ! ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ใกล้ทางด่วน พร้อมเข้าอยู่! 

สนใจติดต่อได้ที่: 

📞Call center: 02-114-8815

📱Hotline: 098-459-1251

📲Whatsapp: 098-459-1251

🖱️Line: @psproperty

https://lin.ee/d8bpOBs

Website: https://www.ps-property.co.th/ 

รายละเอียด

  • Aspen Lasalle Phase A
  • 2,370,000 (67,714 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A1
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์
The Parkland Srinakarin

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

logo โครงการ ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
The Excel Groove

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
The Parkland Srinakarin Lakeside

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รร.ลาซาล

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที