DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5545898

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/7
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/7
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/7
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/7
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/7
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/7
รูป DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,200,000 (75,862 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 43
29 ตร.ม.

เดอะ โพลิแทน อควา เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25110121 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 29 ตรม.
-อาคาร ชั้น 43

****ราคา 2,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • The Politan Aqua
  • 2,200,000 (75,862 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 43
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Politan Aqua

291 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Politan Aqua

44 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
Manor Sanambinnam

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
Lumpini Condo Town Ratanathibet

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว