รูป The Politan Aqua - รูปที่ 1/22
รูป The Politan Aqua - รูปที่ 2/22
รูป The Politan Aqua - รูปที่ 3/22
รูป The Politan Aqua - รูปที่ 4/22
รูป The Politan Aqua - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

The Politan Aqua

เดอะ โพลิแทน อควาเมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
49ยูนิตขาย
317ยูนิตเช่า

The Politan Aqua  คอนโดพร้อมอยู่ ตั้งอยู่ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยาในซอยนนทบุรี 15 เดินทางสะดวกเชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง ใกล้ถนนสนามบินน้ำ ถนนรัตนาธิเบศร์ ถนนงามวงศ์วาน ถนนติวานนท์ ถนนราชพฤกษ์ ใกล้ทางด่วนศรีรัช ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วงสถานีสะพานพระนั่งเกล้าเพียง 800 ม. เป็นสถานีเชื่อมต่อกับ ท่าเรือพระนั่งเกล้า เดินทางสู่ใจกลาง CBD สาทร-สีลมได้ง่าย อนาคตใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูที่เชื่อมต่อกับสายสีม่วง ตรงสถานี MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี เพียง 3 สถานี รายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกครบครันทั้ง สถานที่ราชการ สถานศึกษา โรงพยาบาล และห้างสรรพสินค้าสิ่งอำนวยความสะดวก

  • ชั้น 1 : Lobby , Mailbox , Juristic person room , Shop , Bicycle parking , Motorcycle parking , Visitor parking , Car Parking , Garden with Pavilion , Waiting Lounge , Meeting room , Residential
  • ชั้น 2 – 7 : Residential , Car parking
  • ชั้น 8 : Swimming pool with kid pool , Residential , Car parking
  • ชั้น 9 : Garden with Pavilion , Residential
  • ชั้น 10 – 59 : Residential
  • ชั้น 60 : Sky Swimming pool , Sky fitness , Sky garden
  • ชั้น 61 : Sky Lounge , Sky fitness
  • ชั้นดาดฟ้า : Sky Garden
  • EV Charger
  • กล้องวงจรปิด
  • Access Card Control
  • รปภ. 24 ชม.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • ตลาดต้นสัก : 250 ม.
  • Central รัตนาธิเบศร์ : 2.3 กม.
  • ตลาดสินทอง : 3 กม.
  • Big C รัตนาธิเบศร์ 2 : 4.4 กม.
  • Esplanade งามวงศ์วาน : 4.8 กม.
  • Tesco Lotus รัตนาธิเบศร์ : 4.8 กม.
  • Big C แยกติวานนท์ : 7.5 กม.
  • The Mall งามวงศ์วาน : 7.7 กม.
  • ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ : 2.7 กม.
  • รร.สตรีนนทบุรี : 10 กม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ : 10 กม.
  • รพ.พระนั่งเกล้า : 3 กม.
  • รพ.โรคทรวงอก : 5.4 กม.
  • รพ.ศรีธัญญา : 6.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 317 ห้อง และประกาศขาย 49 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Politan Aqua
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2741
2.60 เมตร
2020
47 บาท/ตร.ม.
1
61

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Politan Rive

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Manor Sanambinnam

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Manor Sanambinnam

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Manor Sanambinnam

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ratanathibet

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ratanathibet

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ratanathibet

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Aspire Rattanathibet 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 1

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 1

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

Rich Park @ Chaophraya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Chaophraya

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Chaophraya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Zelle Rattanathibet

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Zelle Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Zelle Rattanathibet

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Skyline Rattanathibet

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Skyline Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Skyline Rattanathibet

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Politan Breeze

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Politan Breeze

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Breeze

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT สะพานพระนั่งเกล้า

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,011 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 254 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,845 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,375 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,787 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,192 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,152 ประกาศ

ตลาดท่าอิฐ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าอิฐ

มีประกาศให้เช่า 1,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าอิฐ

มีประกาศขาย 306 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.5 กม.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,905 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,309 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ถนนนนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 896 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนนทบุรี

มีประกาศขาย 214 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,493 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 959 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,160 ประกาศ

รพ.พระนั่งเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,681 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 621 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 4.9 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 30.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
June June

June June

13/02/2564

คอนโดหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องกว้างมาก บรรยากาศเงียบสงบ ส่วนกลางพื้นที่ขนาดใหญ่ ถือว่าเป็นคอนโดใหม่ที่ดีที่สุดในย่าน นนทบุรี

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (317)

ดูประกาศทั้งหมด (317)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 37 ขนาด 25  ตร.ม.  เฟอร์ครบพร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ราคาประหยัดEXCLUSIVE

ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 37 ขนาด 25 ตร.ม. เฟอร์ครบพร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ราคาประหยัด

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 06:08
รูปภาพ ให้เช่า The politan aqua ตกแต่งสวย ครบพร้อมอยู่ ราคาประหยัดEXCLUSIVE

ให้เช่า The politan aqua ตกแต่งสวย ครบพร้อมอยู่ ราคาประหยัด

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
24 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 06:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 25 ขนาด 30 ตร.ม. วิวแม่น้ำ สระส่วนกลาง ครบพร้อมอยู่PREMIUM

ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 25 ขนาด 30 ตร.ม. วิวแม่น้ำ สระส่วนกลาง ครบพร้อมอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 10 ขนาด 30 ตร.ม.วิวแม่น้ำ สวนส่วนกลาง ครบพร้อมอยู่ ราคาประหยัดSTANDARD

ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 10 ขนาด 30 ตร.ม.วิวแม่น้ำ สวนส่วนกลาง ครบพร้อมอยู่ ราคาประหยัด

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:22
รูปภาพ #A124155 ✅ 2/10/68  ให้เช่า The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124155 ✅ 2/10/68 ให้เช่า The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124367 ✅ 13/4/69  ให้เช่า The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124367 ✅ 13/4/69 ให้เช่า The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 51
29 ตร.ม.
฿11,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ (v67)ให้เช่าคอนโด The Politan Aqua ห้องมุม คอนโดวิวแม่น้ำ  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v67)ให้เช่าคอนโด The Politan Aqua ห้องมุม คอนโดวิวแม่น้ำ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด โพลิแทน อควา ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa171  Line ID : @forucondo

คอนโด โพลิแทน อควา ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa171 Line ID : @forucondo

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อควา ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2581363)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อควา ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2581363)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ #SC13330 📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ โพลิแทน อควา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13330 📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ โพลิแทน อควา🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
29.84 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC12947​​​​​ ​   📌  ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ โพลิแทน อควา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12947​​​​​ ​   📌  ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ โพลิแทน อควา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 48
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ โพลิแทน อควา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ โพลิแทน อควา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 51
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:07
รูปภาพ 🤝🏻RB23192 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพลิแทน อควา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23192 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพลิแทน อควา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23226 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพลิแทน อควา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23226 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพลิแทน อควา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 50
29.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23565 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพลิแทน อควา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23565 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ โพลิแทน อควา✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 51
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ Code: KJ6422  ให้เช่า The Politan Aqua 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6422 ให้เช่า The Politan Aqua 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 51
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: KJ9959  ให้เช่า The Politan Aqua 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9959 ให้เช่า The Politan Aqua 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 51
29 ตร.ม.
฿11,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด The Politan Aqua พร้อมอยู่ 🍑Line : @forucondo

คอนโด The Politan Aqua พร้อมอยู่ 🍑Line : @forucondo

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 48
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:23
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 17 ขนาด 25 ตร.ม. วิวสวน แม่น้ำ ครบพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 17 ขนาด 25 ตร.ม. วิวสวน แม่น้ำ ครบพร้อมอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
#A124503 ✅ 18/11/68  ขายคอนโด The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124503 ✅ 18/11/68 ขายคอนโด The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿109,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อควา ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2852453)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อควา ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2852453)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
115 ตร.ม.
฿21,000,000
NEW !
(฿182,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
ขายคอนโด politan aqua ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ตกแต่งครบ มาแต่ตัวเข้าอยู่ได้เลย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อควา ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2072368)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อควา ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2072368)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.75 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿190,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โพลิแทน อควา ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 2010962)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 56
60 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿153,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง  Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️

🏙️✨ขายห้องใหญ่ ค่าส่วนกลาง 35 บาท คอนโดตรงข้าง Politan โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา✨🏙️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,699,999
UPDATE !
(฿51,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:30
🔴SA2434🟡 ขายถูกมาก👍 The Politan Aqua 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿116,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:54
📌 ขายคอนโดคุณภาพ ทำเลศักยภาพ เดอะ โพลิแทน อควา MD-25079388

📌 ขายคอนโดคุณภาพ ทำเลศักยภาพ เดอะ โพลิแทน อควา MD-25079388

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40-55
29 ตร.ม.
฿2,268,000
UPDATE !
(฿78,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 04:37
ขายคอนโด The Politan Aqua วิวแม่น้ำ บรรยากาศดี สงบ เป็นส่วนตัว ราคา 3.25 ล้านบาท

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
30.74 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿105,725 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:30
⚠️ ขายคอนโด The Politan Aqua (เดอะ โพลิแทน อควา) 💚 โทร 064-9395149 / Line : @mintocondo (มี@ด้วยนะคะ) 💚

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿109,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
✨ขายคอนโด THE POLITAN AQUA สภาพห้องใหม่มาก เหมือนมือหนึ่ง✨

✨ขายคอนโด THE POLITAN AQUA สภาพห้องใหม่มาก เหมือนมือหนึ่ง✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 53
30 ตร.ม.
฿2,299,000
UPDATE !
(฿76,633 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:05
✨ขาย The Politan Aqua คอนโดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา✨

✨ขาย The Politan Aqua คอนโดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 58
24 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿74,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Politan Aqua

เดอะ โพลิแทน รีฟ
เดอะ โพลิแทน รีฟ

The Politan Rive

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Rive324 ประกาศ
ขาย The Politan Rive40 ประกาศ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ

Manor Sanambinnam

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Manor Sanambinnam109 ประกาศ
ขาย Manor Sanambinnam65 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1

Aspire Rattanathibet 1

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Zelle Rattanathibet20 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Breeze26 ประกาศ
ขาย The Politan Breeze8 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา