รูป Aspire Rattanathibet 1 - รูปที่ 1/37
รูป Aspire Rattanathibet 1 - รูปที่ 2/37
รูป Aspire Rattanathibet 1 - รูปที่ 3/37
รูป Aspire Rattanathibet 1 - รูปที่ 4/37
รูป Aspire Rattanathibet 1 - รูปที่ 5/37
คอนโดมิเนียม

Aspire Rattanathibet 1

แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.2/5
19ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

แอสปาย รัตนาธิเบศร์ Aspire Rattanathibet พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 24 ชั้น 541 ยูนิต Aspire Rattanathibet ตั้งอยู่บนถนนรัตนาธิเบศร์ ต.บางกระสอ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี บรรยากาศร่มรื่น และสิ่งสำคัญที่จะไม่พูดถึงไม่ได้เลยก็คือ “แหล่งงาน” เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ถนนหลายเส้นทาง ใกล้รถไฟฟ้า และห้างสรรพสินค้าและตลาด -ใกล้ Central รัตนาธิเบศร์, Central WestGate, บิ๊กซี, เอสพลานาดรัตนาธิเบศร์ -กระทรวงพาณิชย์, ศูนย์ราชการนนทบุรี และ รพ.พระนั่งเกล้า -รถไฟฟ้า MRT สถานีบางกระสอ -ถนนเส้นหลักอย่างเส้นถนนรัตนาธิเบศร์ เชื่อมต่อกับถนนงามวงศ์วาน, ถนนติวานนท์, ถนนสนามบินน้ำ, ถนนเรวดี -ทางด่วนพิเศษศรีรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Rattanathibet 1

ชื่ออื่นๆ

  • Aspire รัตนาธิเบศร์
  • แอสปาย รัตนาธิเบศร์
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
541
- เมตร
2014
40 บาท/ตร.ม.
1
24
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25599ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Politan Rive

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 301 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Manor Sanambinnam

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Manor Sanambinnam

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Manor Sanambinnam

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ratanathibet

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ratanathibet

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ratanathibet

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

Supalai Veranda Rattanathibet

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rattanathibet

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

A Space Me Rattanathibet

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Me Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Me Rattanathibet

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Zelle Rattanathibet

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Zelle Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Zelle Rattanathibet

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

City Home Rattanathibet

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Rattanathibet

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Skyline Rattanathibet

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Skyline Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Skyline Rattanathibet

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Politan Breeze

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Politan Breeze

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Breeze

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

MRT สะพานพระนั่งเกล้า

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 940 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สะพานพระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 253 ประกาศ

MRT แยกนนทบุรี 1

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกนนทบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 260 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกนนทบุรี 1

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,722 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,037 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 501 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 4,972 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,596 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,771 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 2,954 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,695 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,222 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 2.4 กม.

ศาลหลักเมืองจังหวัดนนทบุรี

ห่างไป 3 กม.

เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย

ห่างไป 3.4 กม.

ถนนเลี่ยงเมืองนนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,304 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 897 ประกาศ

รพ.พระนั่งเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,567 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 565 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,665 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,103 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 5.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 20 - 30.20 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.2/5(6 รีวิวโครงการ)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

โครงการอยู่ติดถนนรัตนาธิเบศร์​ ใกล้กับเซ็ลทรัลรัตนาธิเบศร์​ ข้อดีคือห้องที่นี้ค่อนข้างกว้างและแบ่งออกเป็นสัดส่วน​

(3)
June June

June June

13/02/2564

คอนโดสูง ห้องกว้าง ทำเลดี บรรยากาศเงียบสงบ ส่วนกลางน่าอยู่ มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ

(4)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโดมีอายุ แต่ เดินทางง่าย ไม่ต้องกลับรถ

(3)
pangpang

pangpang

08/02/2564

ตอบโจทย์การใช้ชีวิตของคนรุ่นใหม่ได้ลงตัวที่สุด ไม่ขาด ไม่เกิน แต่ครบถ้วนโดนใจคนช่างเลือกและช่างคิดเพราะบวก ลบ คูณ หาร คิดรอบด้านแล้ว ยังไงก็ใช้ทั้งทำเลที่ตั้ง คอนเซ็ปต์ดีไซน์ สไตล์ สิ่งอำนวยความสุข และดีไซน์ห้อง ทุกอย่างใช่ไปหมดที่ Aspire รัตนาธิเบศร์

(5)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

ห้องใหญ่สวย ไม่อึดอัด วิวดี อากาสถ่ายเท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ G 6032💛 คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 6032💛 คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G 7476💙 คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 7476💙 คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G8226💙คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8226💙คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31
รูปภาพ G 5552💙 คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 🔥มีเครื่องซักผ้า🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5552💙 คอนโดให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 🔥มีเครื่องซักผ้า🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย รัตนาธิเบศร์ MRT-แยกนนทบุรี 1 บางกระสอ เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-78448 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ MRT-แยกนนทบุรี 1 บางกระสอ เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-78448 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
49.5 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอสปาย รัตนาธิเบศร์ MRT-แยกนนทบุรี 1 บางกระสอ เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-54756 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ MRT-แยกนนทบุรี 1 บางกระสอ เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-54756 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ ชั้น 21 ขนาด 33 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #2612#

ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ ชั้น 21 ขนาด 33 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #2612#

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ ถูกสุดในตึก ห้อว่าง พร้อมอยู่ ครัวแยก วิวสวย ไม่มีตึกบัง ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ วิวหันทางแม่น้ำ รถไฟฟ้า หมู่บ้าน The City

ถูกสุดในตึก ห้อว่าง พร้อมอยู่ ครัวแยก วิวสวย ไม่มีตึกบัง ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ วิวหันทางแม่น้ำ รถไฟฟ้า หมู่บ้าน The City

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30.1 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ K-120💢เช่า12,000 🌵🌈Aspire รัตนาธิเบศร์ ห้องใหญ่ ตร.ม 2 ห้องนอน ชั้น  วิวเมืองโล่งๆ ชั้น23 ห้องหัวมุม เฟอร์ครบ / ใกล้ MRT แยกนนทบุรี *

K-120💢เช่า12,000 🌵🌈Aspire รัตนาธิเบศร์ ห้องใหญ่ ตร.ม 2 ห้องนอน ชั้น วิวเมืองโล่งๆ ชั้น23 ห้องหัวมุม เฟอร์ครบ / ใกล้ MRT แยกนนทบุรี *

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
49.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:55
รูปภาพ ให้เช่าAspire Rattanathibet1 - 1นอน 31ตรม. ชั้น18 - Line:@hac55

ให้เช่าAspire Rattanathibet1 - 1นอน 31ตรม. ชั้น18 - Line:@hac55

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:02
รูปภาพ ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 เลขที่ 678/227

ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 เลขที่ 678/227

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
รูปภาพ ให้เช่า แอสปาย 1 รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT สายสีม่วงแยกนนทบุรี 1

ให้เช่า แอสปาย 1 รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT สายสีม่วงแยกนนทบุรี 1

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31.29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:46
รูปภาพ #b4783 24/3/69 ให้เช่า   แอสปาย รัตนาธิเบศร์  1  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4783 24/3/69 ให้เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4612  9/2/69  ให้เช่าคอนโด  Aspire Rattanathibet1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4612 9/2/69 ให้เช่าคอนโด Aspire Rattanathibet1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124299 ✅ 8/5/69 ให้เช่า Aspire Rattanathibet  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124299 ✅ 8/5/69 ให้เช่า Aspire Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲แอสปาย รัตนาธิเบศร์

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲แอสปาย รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
49.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌แอสปาย รัตนาธิเบศร์

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌แอสปาย รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
49.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
49.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 💖💖(ว่าง25/5/69) ปล่อยเช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 / 1 ห้องนอน  ขนาด 31 ตรม ราคา 7,500 บาท / สอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 💖💖

💖💖(ว่าง25/5/69) ปล่อยเช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 / 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ราคา 7,500 บาท / สอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010 💖💖

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโดมิเนียม 46.79 ตร.ม. แอสปาย รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.9M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
46.79 ตร.ม.
฿2,551,000
UPDATE !
(฿54,520 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31.26 ตร.ม. แอสปาย รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
31.26 ตร.ม.
฿1,689,000
UPDATE !
(฿54,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31 ตร.ม. แอสปาย รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
31 ตร.ม.
฿1,411,000
UPDATE !
(฿45,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
A033448 Aspire Rattanatibet

A033448 Aspire Rattanatibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
AJ 0596 : แอสปาย รัตนนาธิเบศร์

AJ 0596 : แอสปาย รัตนนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
31.26 ตร.ม.
฿1,810,500
NEW !
(฿57,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:39
ขายด่วน!!! 🏙️ คอนโด Aspire รัตนาธิเบศร์ 1 (ห้องสวย รีโนเวทใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้ MRT👍👍👍👍👍👍)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31.26 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿54,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 31ตรม.ชั้น 16 ใกล้ MRT เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31.26 ตร.ม.
฿1,600,000
NEW !
(฿51,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:50
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 24ตรม.ชั้น 21 ใกล้ MRT เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
24.77 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿56,520 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:50
📢🔥ขายพร้อมคนเช่าคอนโดแอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1/ 1 ห้องนอน 30 ตรม ราคาขาย  1.55  ล้านบาท /สนใจโทรสอบถามได้นะคะ LineID  : atfirm2010  📲💚

📢🔥ขายพร้อมคนเช่าคอนโดแอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1/ 1 ห้องนอน 30 ตรม ราคาขาย 1.55 ล้านบาท /สนใจโทรสอบถามได้นะคะ LineID : atfirm2010 📲💚

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:18
💖💖ขายด่วน ราคาพิเศษ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1  (2 Bed 49.58 ตร.ม/2.65 ล้าน) ชั้น 12A สนใจสอบถามได้นะคะ LINE: atfirm2010💖💖

💖💖ขายด่วน ราคาพิเศษ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 (2 Bed 49.58 ตร.ม/2.65 ล้าน) ชั้น 12A สนใจสอบถามได้นะคะ LINE: atfirm2010💖💖

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
49 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿54,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:18
SC0346🔥 ขายด่วนแอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2นอน 49.5ตร.ม ชั้น20🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
49 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿56,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
SC0419💛ขายโครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31.26 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿60,461 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 46.79 ตร.ม. ห้องชุด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ [ชั้น 18] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 2.7M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46.79 ตร.ม.
฿2,710,000
UPDATE !
(฿57,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.29 ตร.ม. ห้องชุด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ [ชั้น 23] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
31.29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿63,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.26 ตร.ม. ห้องชุด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ [ชั้น 14] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.8M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.26 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿57,262 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31 ตร.ม. ห้องชุด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ [ชั้น 21] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.9M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
31 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1 (ID 2670348)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.84 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿54,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/02/2569 19:09

A033925 Aspire Rattanatibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49.5 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿50,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง Aspire Rattanathibet 1

เดอะ โพลิแทน รีฟ
เดอะ โพลิแทน รีฟ

The Politan Rive

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Rive301 ประกาศ
ขาย The Politan Rive42 ประกาศ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ

Manor Sanambinnam

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Manor Sanambinnam100 ประกาศ
ขาย Manor Sanambinnam56 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Zelle Rattanathibet15 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Breeze25 ประกาศ
ขาย The Politan Breeze8 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by