😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4538923

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 1/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 2/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 3/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 4/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 5/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 6/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 7/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 8/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 9/10
รูป 😍ห้องใหม่ ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า 😍 ผ่อน 3,500 / เดือน ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,295,000 (49,808 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า-ริเวอร์วิว ( Lumpini Phra nang Klao - Riverview)

ผ่อนล้านละ 3,500/เดือน ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า

พิเศษ 1.295 ล้านบาท

ชั้น 2 ขนาด 26 ตร.ม. ตึกด้านหน้า ใกล้ 7-11

เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ - พร้อมปล่อยเช่า(6,000/เดือน) การันตีหาคนเช่าได้ภายใน 30 วัน

ติดต่อ

0894800414

กอล์ฟAdd Line @condorakatook

คลิ๊กเลย

https://lin.ee/THKaAvp

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Pranangklao - Riverview
  • 1,295,000 (49,808 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A1
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์
dcondo Rattanathibet

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา
Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เจ้าพระยา