#A124255 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5684296

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/8
รูป #A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,600,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.

โดว์เช่ ลาซาล บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124255 ✅ 2/1/69

ขายคอนโด DOLCE LASALLE 

โดว์เช่ ลาซาล

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 5 ขนาด 26 ตรม.

ราคาขาย 2.6 ล้านบาท

>>ปล่อยเช่า 9,500 บาท/เดือน ***ห้องพร้อมอยู่***

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • DOLCE LASALLE
  • 2,600,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า DOLCE LASALLE

10 ประกาศเช่า

ประกาศขาย DOLCE LASALLE

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โดว์เช่ ลาซาล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105