รูป DOLCE LASALLE - รูปที่ 1/22
รูป DOLCE LASALLE - รูปที่ 2/22
รูป DOLCE LASALLE - รูปที่ 3/22
รูป DOLCE LASALLE - รูปที่ 4/22
รูป DOLCE LASALLE - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

DOLCE LASALLE

โดว์เช่ ลาซาลบางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
19ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

DOLCE LASALLE
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
178
2.5 เมตร
2021
45 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 6.8 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Coast Condominium

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Coast Condominium

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด The Coast Condominium

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Sky Sukhumvit

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Sky Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 296 ประกาศ

ขายคอนโด The Sky Sukhumvit

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Regent Home 7 Bang na

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 7 Bang na

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 7 Bang na

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,700 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 664 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,645 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 844 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,900 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,068 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,541 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,036 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,310 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,371 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.9 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,911 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,500 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,258 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 11.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,803 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,347 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,660 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,769 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,834 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,793 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 3.9 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,793 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,941 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,554 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,426 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,037 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,642 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,114 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 3.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
House White

House White

09/02/2564

Dolce Lasalle คอนโดใหม่จาก สิรยศ บนทำเลศักยภาพโซนบางนา เดินทางสะดวก ใกล้ถนนสุขุมวิท และ BTS แบริ่ง เพียง 700 เมตร พร้อม Facilities ครบครันจัดเต็ม ราคาเริ่มต้นเพียง 1.69 ล้านบาท* Sales Gallery ตั้งอยู่ที่ BTS แบริ่ง (ทางออก 2)

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ6600  ให้เช่า DOLCE LASALLE  / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ6600 ให้เช่า DOLCE LASALLE / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โดว์เช่ ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Summer Lasalle

ให้เช่าคอนโด โดว์เช่ ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Summer Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:45
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด โดว์เช่ ลาซาล มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด โดว์เช่ ลาซาล มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:18
รูปภาพ #S524 ให้เช่า DOLCE LA SALLE  โดว์เช่ ลาซาล  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น4 ขนาด31 ตรม

#S524 ให้เช่า DOLCE LA SALLE โดว์เช่ ลาซาล รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น4 ขนาด31 ตรม

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1488 ให้เช่า DOLCE LA SALLE  โดว์เช่ ลาซาล รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 31 ตรม.

#R1488 ให้เช่า DOLCE LA SALLE โดว์เช่ ลาซาล รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 31 ตรม.

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3660💥 151268 🔥ให้เช่าคอนโด DOLCE LA SALLE

#Z3660💥 151268 🔥ให้เช่าคอนโด DOLCE LA SALLE

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Dolce Lasalle พร้อมเข้าอยู่สนใจติดต่อ Line @goodmanpro หรือ โทร 0999029192

ให้เช่าคอนโด Dolce Lasalle พร้อมเข้าอยู่สนใจติดต่อ Line @goodmanpro หรือ โทร 0999029192

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02
รูปภาพ เช่า โดว์เช่ ลาซาล สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ BTS บางนา สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า โดว์เช่ ลาซาล สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ BTS บางนา สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:32
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด โดวเช่ลาซาล บางนา

ให้เช่า คอนโด โดวเช่ลาซาล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 01:37

ประกาศขายในโครงการ (19)

🔺 ขายคอนโด โดว์เช่ ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Summer Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
คอนโดมิเนียม 30.83 ตร.ม. โดว์เช่ ลาซาล เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.5M

บางนา กรุงเทพมหานคร
30.83 ตร.ม.
฿2,529,000
UPDATE !
(฿82,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:09
📌 ขายคอนโด โดว์เช่ ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Summer Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
P-137095 พร้อมอยู่! Dolce Lasall วิวเมืองสวย, ใกล้ BTS! 2.69 ล้านLine Id: @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿89,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:10
🎉 ขายคอนโด โดว์เช่ ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Summer Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:00
DL25120380 ขายคอนโด โดว์เช่ ลาซาล (DOLCE LASALLE) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด โดว์เช่ ลาซาล ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95278

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
โดว์เช่ ลาซาล  1 นอน ห้องสวย ทำเลดี คอนโดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do330

โดว์เช่ ลาซาล 1 นอน ห้องสวย ทำเลดี คอนโดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do330

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,280,000
UPDATE !
(฿87,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
#A124255 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124255 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด DOLCE LASALLE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
31.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

31.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿96,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
31.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

31.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.1 ตร.ม.
฿2,717,477
UPDATE !
(฿87,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
31.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

31.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.2 ตร.ม.
฿2,884,665
UPDATE !
(฿92,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
25.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

25.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25.9 ตร.ม.
฿2,435,652
UPDATE !
(฿94,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
30.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

30.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30.7 ตร.ม.
฿2,741,130
UPDATE !
(฿89,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
🚩 ขายคอนโด โดว์เช่ ลาซาล อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Summer Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:01
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดว์เช่ ลาซาล 1427840

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดว์เช่ ลาซาล 1427840

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿85,106 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดว์เช่ ลาซาล 1667656

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดว์เช่ ลาซาล 1667656

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.84 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿82,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
A034238 Dolce Lasalle

A034238 Dolce Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿74,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โดว์เช่ ลาซาล บางนา ใกล้ BTS บางนา (ID 1838409)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.9 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿83,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง DOLCE LASALLE

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2370 ประกาศ
ขาย IDEO O2121 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7254 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7241 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Sky Sukhumvit296 ประกาศ
ขาย The Sky Sukhumvit64 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา

Regent Home 7 Bang na

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10919 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by