หน้า 102 - คอนโดให้เช่า ใกล้ วิทยาลัยดุสิตธานี

เครื่องมือค้นหา

พบข้อมูล 9,372 ประกาศ

Exclusive
Elio Del Ray Sukhumvit 64 (เช่า) ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีปุณวิถี, อุดมสุข (650ม.)UPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น2
11/05/2026 7:45
Exclusive
Exclusive
Centric scene sukhumvit 64 ☎️big 1 bed 55 sqm ‼️only 15000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅UPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง55.0m2
ชั้น24
27/01/2026 18:00
Exclusive
🌃Condo for Rent: Ideo Mobi Sukhumvit 66🌃UPDATE !
ราคาเช่า39,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง54.0m2
ชั้น15
18/05/2026 17:18
Exclusive
For rent Whizdom Inspire Sukhumvit 1 ห้องนอน ขนาดใหญ่ 33.82 ตร.ม. ติด True Digital Park @22,000 BahtUPDATE !
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง33.8m2
ชั้น20 - 30
21/05/2026 19:42
Exclusive
Whizdom connect 101 ☎️1 bed ‼️only 15000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅NEW !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น-
22/05/2026 12:14
Exclusive
ให้เช่า ✨ THE MUVE Bangna ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ศรีเอี่ยม
ราคาเช่า7,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง23.0m2
ชั้น4
23/01/2026 10:08
Exclusive
ให้เช่า 🔥 Origin place bangna 🔥 ห้องพร้อมอยู่ ฟรี WiFi เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!UPDATE !
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น17
19/05/2026 10:08
Exclusive
Centric scene sukhumvit 64 ☎️big 2 bed 2 bath 73 sqm ‼️only 25000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅NEW !
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง73.0m2
ชั้น24
23/05/2026 12:42
Exclusive
🏢 ปล่อยเช่า Beat Sukhumvit 93 ห้องใหม่ เงียบสงบ วิวต้นไม้ ใกล้ BTS บางจาก เดินทางสะดวก 🛋 UPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.5m2
ชั้น5
22/05/2026 22:18
Premium
Premium
2 Bedrooms 1 Bathrooms 50 SQ.M Aspire Sukhumvit-OnnutUPDATE !
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง50.0m2
ชั้น3
13/05/2026 16:09
Premium
1 Bed 1 Bath 30 SQ.M Ideo Mix Sukhumvit 103UPDATE !
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น16
14/05/2026 11:45
Standard
ให้เช่า คอนโด The Privacy S101 🍁 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบUPDATE !
ราคาเช่า12,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น7
03/05/2026 13:08
Standard
เช่า คอนโด THE SKY สุขุมวิท ตึก A ชั้น 4 ห้องมุม ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข
ราคาเช่า9,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง25.0m2
ชั้น4
30/03/2026 0:00
Standard
ให้เช่า ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ (ซ.ลาซาล52) เลขที่ 794/109UPDATE !
ราคาเช่า8,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น8
25/05/2025 12:03
Standard
ให้เช่า Regent home sukhumvit 81 Only 10,000 THB (รูปห้องจริงจ้าา)
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น6
06/03/2026 7:00
Standard
ให้เช่า คอนโดติด Airport Link หัวหมาก เดินทางสะดวก ห้องใหม่มือ 1UPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น16
18/05/2026 10:42
Standard
Cityhome Sukhumvit ☎️2 bed 1 bath 69 sqm‼️ only 16000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅UPDATE !
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง69.0m2
ชั้น5
16/05/2026 18:00
Standard
Standard
🔥Hot Deal🔥 ให้เช่าถูก ห้องสวย สภาพดี วิวเมือง Ideo Blucove SukhumvitNEW !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น-
18/05/2026 14:09
Standard
🎯 ให้เช่า ห้องสวยแต่งครบ Life Sukhumvit 62 มีเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่UPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น15
24/11/2023 19:31
Rds-4982 ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา นัดชมห้อง ■ line : @propertybkk4UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
Rds-4817 ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา นัดชมห้อง ■ line : @propertybkk4UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
Rds-4979 ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา นัดชมห้อง ■ line : @propertybkk4UPDATE !
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
PFD-07825 ให้เช่า นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา (Nue Noble Centre Bangna) ใกล้ BTSUPDATE !
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.0m2
ชั้น2
22/05/2026 20:02
Rds-1065 ให้เช่าคอนโด NUE Noble Centre Bangna ✨️ นัดชมห้อง 🟥LINE : @propertybkk2UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.8m2
ชั้น2
22/05/2026 20:02
Rds-4817 ให้เช่าคอนโด NUE Noble Centre Bangna นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.8m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
Rds- ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา นัดชมห้อง ■ line : @propertybkk4UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
PFD-08024 ให้เช่า Nue Noble Centre Bangna (นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา) 1 นอน 37.5 ตรม. ชั้น 7 ตึก AUPDATE !
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง37.5m2
ชั้น7
22/05/2026 20:02
ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา คอนโดใหม่ ใกล้เซ็นทรัลบางนา ✨️UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง37.5m2
ชั้น2
22/05/2026 20:02
📍Rds-0184 ให้เช่าคอนโด นิว โนเบิล เซ็นเตอร์ บางนา 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวย📍UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง37.5m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
Rds-4817 ให้เช่าคอนโด Nue Noble Centre Bangna✨️ นัดชมห้อง 🟥LINE : @propertybkk2UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น4
22/05/2026 20:02
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.0m2
ชั้น2
22/05/2026 20:02
BEAT SUKHUMVIT (บีท สุขุมวิท) 1ห้องนอน 27 ตรม. ใกล้ BTS บางจากUPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้นx
22/05/2026 19:57
P-149242 วิวสระว่ายน้ำ! เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค 2 ห้องนอน ใกล้ BTS [17,000] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897UPDATE !
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง42.0m2
ชั้น3
22/05/2026 19:45
P-125674 วิวสระว่ายน้ำ! ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ ใกล้ MRT [10,000 บาท] Line Id: @easycondoplus 099-229-6397UPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น3
22/05/2026 19:30
ให้เช่า คอนโด อัสสกาญจน์ เพลส ศรีนครินทร์ ใกล้ Airport Link หัวหมากUPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น22
22/05/2026 19:26
ให้เช่าแอทโมซ ทรอปิคานา บางนา Atmoz Bangna ห้องใหม่ ✨UPDATE !
ราคาเช่า9,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น3
22/05/2026 19:25
🏙️ปล่อยเช่า เดอะริช พระราม9 - ศรีนครินทร์ (ห้องใหม่)UPDATE !
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น10
22/05/2026 19:25
ให้เช่า นิว โนเบิล ศรีนครินทร์ - ลาซาล 🔴🔴UPDATE !
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.0m2
ชั้น42
22/05/2026 19:22
ให้เช่า ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 🔴🔴UPDATE !
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง22.0m2
ชั้น17
22/05/2026 19:22
ให้เช่า เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2 🔴🔴UPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น6
22/05/2026 19:22
ให้เช่า นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา 🔴🔴UPDATE !
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น38
22/05/2026 19:22
ให้เช่า พลัม คอนโด สุขุมวิท 62 🔴🔴UPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น6
22/05/2026 19:22
ให้เช่า รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81 🔴🔴NEW !
ราคาเช่า11,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น6
22/05/2026 19:22
ให้เช่าคอนโดฟลอร่า วิลล์ 2 (Flora Ville 2) - พัฒนาการ 51- 100 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องสวย ตกแต่งพร้อมอยู่UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง100.0m2
ชั้น11
22/05/2026 19:16
ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมากUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง3 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง74.0m2
ชั้น12
22/05/2026 19:16
ให้เช่าห้องสวย แต่งพร้อมเฟอร์ครบ การเดินทางสะดวก ใกล้เซ็นทรัล บางนาUPDATE !
ราคาเช่า8,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง23.0m2
ชั้น4
22/05/2026 19:16
ราคาเช่า19,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง85.0m2
ชั้น14
22/05/2026 19:16

คอนโดให้เช่า BTS อุดมสุข
มีคอนโดให้เช่า 3,755 ประกาศ
ขายคอนโด BTS อุดมสุข
มีคอนโดขาย 1,599 ประกาศ
คอนโดให้เช่า BTS ปุณณวิถี
มีคอนโดให้เช่า 3,801 ประกาศ
ขายคอนโด BTS ปุณณวิถี
มีคอนโดขาย 1,606 ประกาศ
คอนโดให้เช่า BTS บางจาก
มีคอนโดให้เช่า 3,637 ประกาศ
ขายคอนโด BTS บางจาก
มีคอนโดขาย 1,597 ประกาศ

รถไฟฟ้าสายสีเหลือง

คอนโดให้เช่า MRT สวนหลวง ร. 9
มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ
ขายคอนโด MRT สวนหลวง ร. 9
มีคอนโดขาย 104 ประกาศ
คอนโดให้เช่า MRT ศรีนครินทร์ 38
มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ
ขายคอนโด MRT ศรีนครินทร์ 38
มีคอนโดขาย 66 ประกาศ
คอนโดให้เช่า MRT ศรีนุช
มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ
ขายคอนโด MRT ศรีนุช
มีคอนโดขาย 59 ประกาศ
คอนโดให้เช่า MRT ศรีอุดม
มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ
ขายคอนโด MRT ศรีอุดม
มีคอนโดขาย 166 ประกาศ
คอนโดให้เช่า MRT กลันตัน