รูป GOOD DAY Sukhumvit 93  - รูปที่ 1/15
รูป GOOD DAY Sukhumvit 93  - รูปที่ 2/15
รูป GOOD DAY Sukhumvit 93  - รูปที่ 3/15
รูป GOOD DAY Sukhumvit 93  - รูปที่ 4/15
รูป GOOD DAY Sukhumvit 93  - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

GOOD DAY Sukhumvit 93

กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93

คอนโด Low Rise สูง 8 ชั้น แบ่งแยก Layout ของห้องด้วย Type ต่าง ๆ 

ตัวห้องกว้างเน้นช่องแสงบานใหญ่ ได้บรรยากาศโปร่ง โล่ง สบาย ๆ

Layout ของห้องสามารถปรับเปลี่ยนได้ทุกไลฟ์สไตล์อย่างคล่องตัว

จัดวางเฟอร์นิเจอร์ต่าง ๆ ได้อย่างลงตัว 

แบ่งมุมการใช้งานต่าง ๆ ไว้เป็นสัดส่วน ตกแต่งครบพร้อมอยู่แบบ Fully Furnished 

ได้ฟังก์ชันทั้งเฟอร์นิเจอร์แบบ Built-in และแบบลอยตัว

เริ่มต้น 1.79 ล้านบาท*

การเดินทางสะดวก

  • ถนนสุขุมวิท
  • ถนนอ่อนนุช
  • ถนนศรีนครินทร์
  • ทางพิเศษเฉลิมมหานคร
  • ทางพิเศษฉลองรัช
  • ทางพิเศษบูรพาวิถี
  • รถไฟฟ้า BTS สายสีเขียว (สุขุมวิท) สถานีบางจาก 

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก 

  • People Park อ่อนนุช 
  • The Phyll สุขุมวิท 54 
  • 101 True Digital Park  
  • Lotus’s สุขุมวิท 50 
  • Big C อ่อนนุช  
  • Pickadaily สุขุมวิท 77  
  • Habito Mall สุขุมวิท 77  
  • Imperial World สำโรง 
  • K Village สุขุมวิท 26 
  • ลาซาล Avenue 
  • The Nine Center พระราม 9
  • Lotus’s Go Fresh สุขุมวิท 93 
  • 7-Eleven สาขาพึ่งมี 17 
  • พึ่งมี มาร์เก็ต  
  • mini Big C สาขาพึ่งมี 17  
  • CJ MORE สุขุมวิท 93 
  • รพ.สมิติเวช สุขุมวิท  
  • รพ.บางนา 1 
  • รพ.ศิครินทร์ 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

GOOD DAY Sukhumvit 93
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
604
2026
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26770ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 476 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Chambers On Nut Station

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers On Nut Station

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers On Nut Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Regent Home 22 Sukhumvit 85

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 22 Sukhumvit 85

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 22 Sukhumvit 85

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Regent Home 19 Sukhumvit 93

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home 19 Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 19 Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Life Sukhumvit 62

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 62

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 62

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,477 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,739 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,469 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,834 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,767 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,429 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,660 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,395 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,667 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,503 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,586 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.9 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,127 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,479 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,231 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,153 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,803 ประกาศ

สุขุมวิท 93

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 93

มีประกาศให้เช่า 552 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 93

มีประกาศขาย 166 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างไป 2.1 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,782 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,366 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ เช่าคอนโด GOOD DAY Sukhumvit 93/กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 (E6904034) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด GOOD DAY Sukhumvit 93/กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 (E6904034) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:02
รูปภาพ 📍 ให้เช่าคอนโดใหม GOOD DAY สุขุมวิท 93 🎉🎉 อยู่แล้วดี ✅ ใกล้ BTS บางจาก 🚝  เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

📍 ให้เช่าคอนโดใหม GOOD DAY สุขุมวิท 93 🎉🎉 อยู่แล้วดี ✅ ใกล้ BTS บางจาก 🚝 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:00

ประกาศขายในโครงการ (12)

GOOD DAY SUkhumvit 93 Sale Down Payment 1Bedroom Take Garden & Pool ViewSTANDARD

GOOD DAY SUkhumvit 93 Sale Down Payment 1Bedroom Take Garden & Pool View

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿82,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:19
ปล่อยขายคอนโดโครงการ Good Day Sukhumvit 93 by AP Thailand

ปล่อยขายคอนโดโครงการ Good Day Sukhumvit 93 by AP Thailand

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:57
🏢 ขายคอนโด : GOOD DAY Sukhumvit 93 (กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12372

🏢 ขายคอนโด : GOOD DAY Sukhumvit 93 (กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12372

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
26 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 🌟PN-00006601🌟

กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 🌟PN-00006601🌟

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26.5 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿67,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
ขาย คอนโดมือ 1 จากโครงการ GOOD DAY สุขุมวิท 93  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขาย คอนโดมือ 1 จากโครงการ GOOD DAY สุขุมวิท 93 | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
26 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿68,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2748300)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2668827)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿84,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2032058)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.66 ตร.ม.
฿2,108,700
UPDATE !
(฿79,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2518845)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,829,280
UPDATE !
(฿70,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ด่วน ขายดาวน์ good day AP 180,000บาท

ด่วน ขายดาวน์ good day AP 180,000บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿180,000
(฿5,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 10:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2518863)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿2,096,050
UPDATE !
(฿80,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/01/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กู๊ดเดย์ สุขุมวิท 93 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2518493)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿2,154,760
UPDATE !
(฿82,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/01/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง GOOD DAY Sukhumvit 93

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93477 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93140 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit326 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit123 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น
แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

Chambers On Nut Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 22 สุขุมวิท 85
รีเจ้นท์ โฮม 22 สุขุมวิท 85

Regent Home 22 Sukhumvit 85

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 19 สุขุมวิท 93

Regent Home 19 Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 62
ไลฟ์ สุขุมวิท 62

Life Sukhumvit 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 62220 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 6271 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by