- ขายที่ดิน
- ที่ดิน นนทบุรี
- ที่ดิน เมืองนนทบุรี นนทบุรี
- ที่ดิน วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
ขายที่ดิน ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ อัปเดตล่าสุด
รวมประกาศขายที่ดิน วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ ที่เปล่า ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ อัปเดตล่าสุด
ถ้าคุณกำลังหาที่ดินสวยๆ ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ สำหรับปลูกบ้านพักอาศัยหรือจะลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์ propertyhub รวมประกาศขายที่ดิน วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์แปลงสวย อัปเดตล่าสุดหลายแปลงให้คุณเลือก เพื่อคุณจะได้ที่ดินแปลงสวยถูกใจในทำเล วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ ที่ตรงกับความต้องการและราคาเหมาะสมที่สุด
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
ที่ดินตามสถานีรถไฟฟ้าใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
นอกจาก ที่ดินใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้รถไฟฟ้าที่อยู่ใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
ที่ดินในทำเลใกล้เคียง
นอกจากที่ดินใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- ที่ดิน การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)
- ที่ดิน สำนักงานสรรพากรพื้นที่กรุงเทพมหานคร 7
- ที่ดิน กระทรวงสาธารณสุข
- ที่ดิน งามวงศ์วาน 18
- ที่ดิน ถนนงามวงศ์วาน
- ที่ดิน ถนนประชาชื่น
- ที่ดิน งามวงศ์วาน 23
- ที่ดิน งามวงศ์วาน 25
- ดูเพิ่มเติม
อสังหาริมทรัพย์อื่นๆใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
นอกจากที่ดินใกล้ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ คุณอาจจะลองดูอสังหาฯประเภทอื่นๆนอกจากที่ดินในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- คอนโด วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
- บ้านเดี่ยว วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
- ที่ดิน วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
- ทาวน์โฮม วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
- อาคารพาณิชย์ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
- พื้นที่ขายของ วิทยาลัยเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์
เลื่อนประกาศล่าสุด
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 4197.4 ตร.วา อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี 350.5Mเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 นอน10 ไร่ - 1 งาน - 97 ตร.ว.฿350,513,00083,507 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 23:00UPDATE !
❤️💛💙ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ ใจกลางบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿65,000,000199,387 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 21:38UPDATE !
✨✨✨ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ บางซ่อน สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ 🚇 500 เมตรMRT สถานีบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿65,000,000199,387 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 21:38UPDATE !
❤️💙💛ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ 🚅500 ม. MRT บางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร326 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿65,000,000199,387 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 21:38UPDATE !
🔥ถูกที่สุดในย่านนี้ ที่ดินแจ้งวัฒนะ 12 ถมแล้ว 97 ตรว. ใกล้รถไฟฟ้าสถานีแจ้งวัฒนะเพียง 2 กม.หลักสี่ กรุงเทพมหานคร97 ตร.ว.กว้าง 19.49 x ลึก 19.57฿2,790,00028,763 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 18:48UPDATE !
ปรับลดราคา ที่ดิน ซอยงามวงศ์วาน 43 แยก 2-11 พื้นที่ 100 ตรว ที่ดินถมแล้ว ใกล้หลักสี่ กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.฿7,200,00072,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 17:36UPDATE !
ขายที่ดิน 107 ตรว. ซอยรัชดาภิเษก 66 ใกล้ถนนรัชดาภิเษกเพียง 550 เมตร เหมาะสำหรับทำอพาทเม้น ปลูกบ้าน ทำออฟฟิศบางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 17:02UPDATE !
ขายที่ดิน 107 ตรว. ซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) ใกล้ถนนรัชดาภิเษกเพียง 550 เมตร เหมาะทำอพาทเม้น ปลูกบ้าน ทำออฟฟิศบางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 17:01UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง โกดังเก็บสินค้า📍ซอยกรุงเทพ-นนท์ 46 | วงศ์สว่าง | บางซื่อบางซื่อ กรุงเทพมหานคร98 ตร.ว.กว้าง 19 x ลึก 21฿7,990,00081,531 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 16:26UPDATE !
ขายที่ดิน 302 ตรว. ซอยประชาอุทิศ (ซอยนนทบุรี 8 ) ถนนรัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRTสถานีแยกนนทบุรี1 ใกล้สะพานพระนั่งเกล้าเมืองนนทบุรี นนทบุรี302 ตร.ว.฿27,000,00089,404 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 16:05UPDATE !
ขายที่ดิน นครอินทร์ พระราม5 ต.ตลาดขวัญ นนทบุรี ใกล้ บิ๊กซี ติวานนท์, คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ติวานนท์เมืองนนทบุรี นนทบุรี99 ตร.ว.กว้าง 21 x ลึก 21฿6,500,00065,657 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 12:59UPDATE !
ขายโกดังพร้อมที่ดิน 1.31 ไร่ (431 ตารางวา)เมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 31 ตร.ว.฿60,000,000139,211 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 12:54UPDATE !
ขายที่ดินเปล่าซอยยิ้มสยาม 147 ตร.ว. อ. หลักสี่ ต. ทุ่งสองห้อง จ. กรุงเทพ ฯ ถูกมาก ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้วหลักสี่ กรุงเทพมหานคร147 ตร.ว.กว้าง 31 x ลึก 19฿3,290,00022,381 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 11:36UPDATE !
🔥 ขายที่ดิน ประชาชื่น ซอย 4 แยก 2/1 🔥 / 121 ตารางวา #LNGM002เมืองนนทบุรี นนทบุรี121 ตร.ว.฿7,890,00065,207 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 11:01UPDATE !
🚨 ด่วน! ที่ดินทำเลเทพหน้ากว้าง (ติดทางด่วน) เดินทางง่ายสุดๆ🔥 ขายที่ดิน ซอย งามวงศ์วาน 21 🔥 / 231 ตร.วา #LNGM013เมืองนนทบุรี นนทบุรี231 ตร.ว.฿11,300,00048,918 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 11:01UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 320.5 ตรว. ซอยติวานนท์ 3 แยก 11 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี (ตลาดขวัญ) จ.นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี320 ตร.ว.กว้าง 36 x ลึก 36฿32,050,000100,156 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 10:17UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 320.5 ตรว. ซอยติวานนท์ 3 แยก 11 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี (ตลาดขวัญ) จ.นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี320 ตร.ว.฿32,050,000100,156 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 10:12UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนนนทบุรี46 ซอยไทยานนท์3 พื้นที่ 404 ตรว. ขาย 68,000 บาท/ตรว. ทำเลดีห่างจากถนนนนทบุรีเพียงแค่350เมตรเท่านั้นเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 4 ตร.ว.฿27,472,00068,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:59UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยประชาชื่น28 หรือเข้าซอยกรุงเทพ-นนทบุรี42 พื้นที่ 114 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ทำเลดีๆแบบนี้หาซื้อยากแล้วบางซื่อ กรุงเทพมหานคร114 ตร.ว.฿9,120,00080,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:59UPDATE !
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนประชาชื่น ซอยคลังมนตรี7-1 บ้านมุม ติดถนน 3 ด้าน ย่านประชาชื่น พื้นที่ 111 ตรว. ขาย 14.8 ล้านบาท ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร111 ตร.ว.฿14,800,000133,333 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:58UPDATE !
ขายที่ดิน ใกล้บองมาร์เช่ จตุจักร เทศบาลนิมิตรใต้ ซอย 2 เนื้อที่ 105 ตร.ว.จตุจักร กรุงเทพมหานคร105 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 28฿16,500,000157,143 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ทำเลดี (150 ตร.ว.) ซ.ประชาชื่น 37 แยก 7-3 (นพเก้า) 5 นาทีถึง เดอะมอล์งามวงศ์วานบางซื่อ กรุงเทพมหานคร150 ตร.ว.กว้าง 26 x ลึก 23฿9,000,00060,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:03UPDATE !
ขายที่ดิน พร้อมอาคาร4ชั้น 6-1-68 ไร่ ติดถนนประชาชื่น และคลองประปา ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ เหมาะ โรงเรียน จัดสรร โรงแรมจตุจักร กรุงเทพมหานคร6 ไร่ - 1 งาน - 68 ตร.ว.฿385,200,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:00UPDATE !
ขาย ที่ดิน 92 ตรว แจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1 ใกล้ศูนย์ราชการหลักสี่ กรุงเทพมหานคร92 ตร.ว.฿3,500,00038,043 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 9:00UPDATE !
ขาย ที่ดิน ในซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) เนื้อที่ 107 ตรว. กว้าง 12 เมตร X ลึก 35.6 เมตร สนใจต่อรองได้บางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 8:46UPDATE !
ขายด่วน ที่ดินเปล่า ซอยติวานนท์ 24 แยก 13 อ.เมืองนนทบุรี ที่ดินขนาด 151 ตร.วา ถมแล้ว ผังสีส้ม ใกล้ BTS แคราย เพียง 1.8 กม.เมืองนนทบุรี นนทบุรี151 ตร.ว.กว้าง 25 x ลึก 24฿5,000,00033,113 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :11/05/2026 23:32NEW !
ที่ดินสวย 146 ตร.วา หน้ากว้าง 21 ม. ถนนสามัคคี เลียบคลองประปา 11.9 ลบ. ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ การประปานครหลวงเมืองนนทบุรี นนทบุรี146 ตร.ว.กว้าง 21 x ลึก 28฿11,900,00081,507 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :11/05/2026 19:45UPDATE !
ขายที่ดินย่านชินเขต ด่วน !!! ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เนื้อที่ 63 ตร.ว. ซอยงามวงศ์วาน 47 แยก6-2-9 เหมาะสร้างบ้านพักอาศัยหลักสี่ กรุงเทพมหานคร63 ตร.ว.฿5,300,00084,127 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :11/05/2026 18:28UPDATE !
คุ้มที่สุดในทำเล! ขายที่ดินเปล่า 208 ตารางวา ทุ่งสองห้อง หลักสี่ ใกล้สนามบินดอนเมือง เหมาะลงทุนทำโฮมออฟฟิศ สำนักงาน หรือบ้านพักอาศัย ในราคาสุดพิเศษ!!หลักสี่ กรุงเทพมหานคร208 ตร.ว.฿6,000,00028,846 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :11/05/2026 18:28UPDATE !
ขายที่ดิน 32.5 ตรว. ซอยงามวงศ์วาน 25 ติดถนน ทำเลดี ขายถูกเมืองนนทบุรี นนทบุรี33 ตร.ว.฿2,925,00090,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :11/05/2026 16:31UPDATE !
ที่ดินแปลงสวย 151 ตร.วา ถมแล้ว ทำเลดี ติดศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ ซอยโรงแรมทีเคพาเลซ เข้าออกสะดวกได้หลายทางหลักสี่ กรุงเทพมหานคร151 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 28฿12,835,00085,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :10/05/2026 20:47NEW !
ขายถูก ที่ดินสวย ถมเรียบร้อย ซอยงามวงศ์วาน 25 แยก 25 เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนพิเศษศรีรัช วัดบัวขวัญ เนื้อที่ 1 งาน, 20 ตร.ว.เมืองนนทบุรี นนทบุรี120 ตร.ว.฿10,200,00085,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 20:35UPDATE !
ขาย ที่ดิน 2,500ตร.วา ซ.ติวานนท์7/1 ตลาดขวัญ นนทบุรี 6 ไร่, 1 งานเมืองนนทบุรี นนทบุรี6 ไร่ - 1 งาน฿300,000,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 20:35UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 42 ตรว. นนทบุรี พิบูลสงคราม ราคาดีมากกเมืองนนทบุรี นนทบุรี42 ตร.ว.฿2,000,00047,619 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 20:35UPDATE !
ขายที่ดิน พร้อมเรือนรับรอง เนื้อที่ 103ตารางวา ในซอยแจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1-15 ทำเลดี เนื้อที่เยอะหลักสี่ กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.฿6,000,00058,252 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 20:35UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซ. ติวานนท์ 32 จ.นนทบุรี MRT แคราย 197 ตรว หน้ากว้าง 27 เมตร ลึก 25.5 เมตรเมืองนนทบุรี นนทบุรี197 ตร.ว.กว้าง 27 x ลึก 25.5฿12,900,00065,482 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 20:11UPDATE !
ขายที่ดิน 4ไร่ 3งาน 22ตร.ว ที่ดินแปลงสวย ซ.เรวดี24 ใกล้รถไฟฟ้าBTS/MRT ใกล้ ร.ร อนุบาลเรวดี ร.ร บรรลือทรัพย์ ตลาดขวัญ บิ๊กซีติวานนท์เมืองนนทบุรี นนทบุรี4 ไร่ - 3 งาน - 22 ตร.ว.฿115,000,00059,834 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 20:11UPDATE !
ขาย ที่ดิน ซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) ขนาด 107 ตรว. เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย ออฟฟิศ อาพาร์ทเม้นท์บางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 8:48UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 684 ตารางเมตร แถว ใน บางกระสอ (ID 2839211)เมืองนนทบุรี นนทบุรี1 นอน1 น้ำ171 ตร.ว.฿9,400,00054,971 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/05/2026 2:09NEW !
ขายที่ดินเปล่า 355 ตรว. ซ.ติวานนท์ 44 แยก 2 ที่ดินทรงสวยเหมาะกับปลูกบ้านพักอาศัยเมืองนนทบุรี นนทบุรี355 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 40฿13,000,00036,620 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :08/05/2026 17:39UPDATE !
ขาย ที่ดิน ซอยงามวงศ์วาน 23 (ซอยวัดบัวขวัญ) นนทบุรี 199 ตร.วา หน้ากว้าง เดินทางสะดวก ห่าง ถ.งามวงศ์วาน เพียง 400 เมตรเมืองนนทบุรี นนทบุรี199 ตร.ว.กว้าง 26 x ลึก 30฿17,512,00088,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :08/05/2026 15:02NEW !
ขายที่ดินเปล่า 3-0-76.8 ไร่ ถมแล้ว ถ.ประชานิเวศน์ 3 ซอย 10 ท่าทราย นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี3 ไร่ - 77 ตร.ว.฿49,000,00038,371 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :07/05/2026 22:56UPDATE !
ขาย เช่าที่ดินถมแล้ว 640 ตร.ว. ซอยติวานนท์ 25 แคราย ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพูและรถไฟฟ้าสายสีม่วงเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 2 งาน - 40 ตร.ว.฿25,600,00040,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :07/05/2026 9:00UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวย 325 ตร.ว. งามวงศ์วาน ซอย 5 บางเขน นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี325 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 35฿22,100,00068,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :06/05/2026 14:02UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขนบางเขน กรุงเทพมหานคร400 ตร.ว.กว้าง 30 x ลึก 60฿39,000,00097,500 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :05/05/2026 10:06UPDATE !
ขาย บ้านกลางกรุง เดอะรอยัล เวียนนา รัชวิภา ทำเลดี ใกล้ทางด่วน สุดคุ้มค่าBaan Klang Krung The Royal Vienna Ratchavipha - Ratchadaphisek- จตุจักร กรุงเทพมหานคร5 ไร่฿6,000,0003,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :02/05/2026 20:16UPDATE !
ขาย ที่ดินทำเลทองมาแล้ว Line : @condo24 (มี@ด้วย)หลักสี่ กรุงเทพมหานคร91 ตร.ว.กว้าง 21 x ลึก 19฿12,500,000137,363 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :30/04/2026 10:24UPDATE !
ขายที่ดิน 32.5 ตรว. ซอยงามวงศ์วาน 25 ติดถนน ทำเลดี ขายถูกเมืองนนทบุรี นนทบุรี33 ตร.ว.฿2,925,00090,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :29/04/2026 16:35UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตร.ว. แจ้งวัฒนะ 14 หมู่บ้านเมืองทอง1 ซอยสังคม 2 ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้รถไฟฟ้า แปลงสวยหลักสี่ กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 25฿4,950,00049,500 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :29/04/2026 14:36UPDATE !
ลดเพิ่ม แค่เดือนนี้ ทีดิน ซอยติดพันทิพย์งามวงศ์วาน 25 ติดถนนเลย ขายถูกสุด 120,000 / ตรว. ขนาดที่ดิน 130 ตารางวา (15.6 ล้าน) ติดถนนใหญ่เมืองนนทบุรี นนทบุรี130 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 21฿15,600,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :25/04/2026 19:02
😍สุดคุ้มด่วน บ้านพร้อมที่ดินใหญ่ 595 ตรว. ถนนงามวงศ์วาน 23 แยก 15 ติดถนนใกล้ทางด่วนเมืองนนทบุรี นนทบุรี1 ไร่ - 1 งาน - 95 ตร.ว.฿38,700,00065,042 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :25/04/2026 19:02
🧤🍞🌟 ขายที่ดิน ตรงข้าม กระทรวงสาธารณะสุข ใกล้ทางด่วนงามวงศ์วานเพียง 800 เมตรเมืองนนทบุรี นนทบุรี3 ไร่ - 91 ตร.ว.กว้าง 42 x ลึก 133฿120,000,00092,951 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/04/2026 13:03
ขายที่ดิน 240 ตร.ว. ถมแล้ว ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 25 ใกล้ทางด่วนศรีรัชเมืองนนทบุรี นนทบุรี240 ตร.ว.กว้าง 33.5 x ลึก 28.7฿16,500,00068,750 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :22/04/2026 10:59
ขายที่ดิน 263 ตร.ว. งามวงศ์วาน 18(จุฬาเกษม) ใกล้ทางพิเศษศรีรัช แปลงมุมเมืองนนทบุรี นนทบุรี263 ตร.ว.กว้าง 34 x ลึก 33฿18,000,00068,441 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :21/04/2026 10:20
ขายที่ดิน ทำเลทใกล้ ถนนแจ้งวัฒนะ เนื้อที่ 2 ไร่ 93 ตารางวา ซอย เเสงหวีหลักสี่ กรุงเทพมหานคร2 ไร่ - 93 ตร.ว.กว้าง 62 x ลึก 51฿44,650,00050,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/04/2026 8:59
ขาย ที่ดิน 126.5 ตร.ว. แปลงมุม สุดซอย ทำเลสุดส่วนตัวส่วนตัว ซอยเทพพนม 1/6เมืองนนทบุรี นนทบุรี127 ตร.ว.กว้าง 18.5 x ลึก 28.5฿52,000,000411,067 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/04/2026 8:59
ขาย ที่ดิน 70.2 ตร.วา ซอยประชาราษฎร์ 4 นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี70 ตร.ว.กว้าง 9.5 x ลึก 28.5฿5,250,00074,786 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/04/2026 8:59
ขาย ที่ดิน 176.5 ตร.ว. แคราย นนทบุรีเมืองนนทบุรี นนทบุรี176 ตร.ว.กว้าง 27 x ลึก 26฿15,500,00088,068 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/04/2026 8:59
ขายที่ดินเปล่า ซอย ติวานนท์ 38 (ทานสัมฤทธิ์ 21/1)เมืองนนทบุรี นนทบุรี313 ตร.ว.กว้าง 30 x ลึก 40฿15,650,00050,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :18/04/2026 15:14