🔥 ขายที่ดิน ประชาชื่น ซอย 4 แยก 2/1 🔥 / 121 ตารางวา #LNGM002
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5868960
เข้าชม :
เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
🔥 ขายที่ดิน ประชาชื่น ซอย 4 แยก 2/1 🔥
Land Prachachuen Soi 4 Yak 2/1 / 121 ตารางวา #LNGM002
รหัสทรัพย์ : LNGM002
✨ รายละเอียด
▪️ ขนาดที่ดิน 121 ตารางวา
▪️ ทิศใต้
💰 ราคาเพียง 7.89 ล้านบาท
(ค่าโอนคนละครึ่ง)
📞 สอบถาม / นัดชมบ้านจริง
📲 Tel :
099-419-9249
💬 LINE : @hauslivingestate
📍 Follow us:
Facebook | IG | TikTok | YouTube
🏡 Haus Living Estate
"ดูแลทุกการซื้อขายเหมือนบ้านของเราเอง"
รายละเอียด
- 7,890,000 (65,207 บาท/ตร.วา)
- 121 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดิน พร้อมอาคาร4ชั้น 6-1-68 ไร่ ติดถนนประชาชื่น และคลองประปา ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ เหมาะ โรงเรียน จัดสรร โรงแรม6 ไร่/1 งาน/68 ตร.วา฿385,200,000UPDATE !
ขายที่ดิน 240 ตร.ว. ถมแล้ว ถนนงามวงศ์วาน ซอยงามวงศ์วาน 25 ใกล้ทางด่วนศรีรัช2 งาน/40 ตร.วา฿16,500,000UPDATE !
ขายที่ดิน 263 ตร.ว. งามวงศ์วาน 18(จุฬาเกษม) ใกล้ทางพิเศษศรีรัช แปลงมุม2 งาน/63 ตร.วา฿18,000,000UPDATE !

ที่ดินสวย 146 ตร.วา หน้ากว้าง 21 ม. ถนนสามัคคี เลียบคลองประปา 11.9 ลบ. ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ การประปานครหลวง1 งาน/46 ตร.วา฿11,900,000UPDATE !

ลดเพิ่ม แค่เดือนนี้ ทีดิน ซอยติดพันทิพย์งามวงศ์วาน 25 ติดถนนเลย ขายถูกสุด 120,000 / ตรว. ขนาดที่ดิน 130 ตารางวา (15.6 ล้าน) ติดถนนใหญ่1 งาน/30 ตร.วา฿15,600,000UPDATE !
😍สุดคุ้มด่วน บ้านพร้อมที่ดินใหญ่ 595 ตรว. ถนนงามวงศ์วาน 23 แยก 15 ติดถนนใกล้ทางด่วน1 ไร่/1 งาน/95 ตร.วา฿38,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 2 ประกาศ
ที่ดิน วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญามีที่ดิน 83 ประกาศ
3.4 กม.
0 กม.
6.1 กม.
3.7 กม.
4.6 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง