ขาย ที่ดิน 92 ตรว แจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1 ใกล้ศูนย์ราชการ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5972250
เข้าชม :
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ L085554
ขาย ที่ดิน 92 ตรว แจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1 ใกล้ศูนย์ราชการ
จุดเด่น
ทำเลศักยภาพ ใกล้ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ เหมาะอยู่อาศัยและลงทุน
ที่ดินแปลงสวย รูปสี่เหลี่ยม หน้ากว้าง ใช้งานง่าย
เข้า–ออกสะดวก ใกล้ถนนแจ้งวัฒนะ และถนนวิภาวดีรังสิต
เหมาะสร้างบ้าน โฮมออฟฟิศ อพาร์ทเมนต์ หรือโกดังขนาดเล็ก
รายละเอียดทรัพย์
เนื้อที่ 92 ตารางวา
หน้ากว้างประมาณ 11 เมตร
ลึกประมาณ 30 เมตร
ถนนหน้าที่ดินกว้าง 5–6 เมตร
ขาย 3,500,000 บาท (ต่อรองได้)
Contact Person:
คุณเบส +66(0)64-3974236
Line ID: bessk43
Email: surinthorn.assetx@gmail.com
Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
รายละเอียด
- 3,500,000 (38,043 บาท/ตร.วา)
- 92 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดินเปล่า แถมบ้าน ซอยวิภาวดีรังสิต 62 ทำเลเมือง ใกล้ทางด่วน เหมาะปลูกบ้านหรือพัฒนาเพื่อการลงทุน50 ตร.วา฿4,199,000UPDATE !

ที่ดินสวย 146 ตร.วา หน้ากว้าง 21 ม. ถนนสามัคคี เลียบคลองประปา 11.9 ลบ. ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ การประปานครหลวง1 งาน/46 ตร.วา฿11,900,000UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตรว. เกษตรนิเวศน์ 8 ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู100 ตร.วา฿5,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตรว. เกษตรนิเวศน์ 8 ถนนแจ้งวัฒนะ ซอยแจ้งวัฒนะ 14 ใกล้รถไฟฟ้าสีชมพู,ทางด่วน1 งาน฿5,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน 186ตร.วา หมู่บ้านเกษตรนิเวศน์ แจ้งวัฒนะ 14 แปลงมุม ใกล้รถไฟฟ้า,ทางด่วน1 งาน/86 ตร.วา฿9,300,000UPDATE !
ขาย ที่ดินเปล่า 91 ตรว. ซ.แจ้งวัฒนะ 10 แยก 9-1 ทุ่งสองห้อง หลักสี่ ใกล้ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ91 ตร.วา฿3,500,000UPDATE !
🔥ถูกที่สุดในย่านนี้ ที่ดินแจ้งวัฒนะ 12 ถมแล้ว 97 ตรว. ใกล้รถไฟฟ้าสถานีแจ้งวัฒนะเพียง 2 กม.97 ตร.วา฿2,790,000UPDATE !
ปรับลดราคา ที่ดิน ซอยงามวงศ์วาน 43 แยก 2-11 พื้นที่ 100 ตรว ที่ดินถมแล้ว ใกล้1 งาน฿7,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
5.5 กม.
มีที่ดินให้เช่า 12 ประกาศ
ที่ดิน วิทยาลัยสิ่งแวดล้อมมีที่ดิน 146 ประกาศ
5.2 กม.
5.1 กม.
0 กม.
13.4 กม.
6.3 กม.
2.8 กม.
2.8 กม.
5.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง