รูป EDEN EKKAMAI - รูปที่ 1/10
รูป EDEN EKKAMAI - รูปที่ 2/10
รูป EDEN EKKAMAI - รูปที่ 3/10
รูป EDEN EKKAMAI - รูปที่ 4/10
รูป EDEN EKKAMAI - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

EDEN EKKAMAI

อีเดน เอกมัยวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

อีเดน เอกมัย

คอนโด Low Rise ในสไตล์ “Ultra Luxury Low Density”

จุดเด่นคือคอนโดที่ให้ความรู้สึกเหมือนบ้าน

• Villa Market
  • Terminal 21 อโศก
  • St.Andrews International School Bangkok
  • ม.ศรีนครินทรวิโรฒ
  • รร.ปทุมคงคา
  • รพ.สุขุมวิท
  • รพ.สมิติเวช สุขุมวิท
  • รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (8)

รายละเอียดโครงการ

EDEN EKKAMAI
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
17
2024
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Noble Reveal

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reveal

มีคอนโดให้เช่า 402 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reveal

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

Ceil by Sansiri

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Siri at Sukhumvit

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Siri at Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด Siri at Sukhumvit

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,600 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,030 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,285 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,032 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,730 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,377 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,045 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,550 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,361 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,958 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,871 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,246 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 8,415 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,440 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,633 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,276 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,252 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,552 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,801 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,094 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,077 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,000 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,115 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,782 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,698 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,915 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,853 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,396 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,021 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,672 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างไป 2.7 กม.

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,859 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,809 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,933 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,902 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,425 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,639 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,793 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,344 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีเดน เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2113440)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
220 ตร.ม.
฿69,000,000
UPDATE !
(฿313,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อีเดน เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1449132)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
217.6 ตร.ม.
฿75,790,000
UPDATE !
(฿348,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อีเดน เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1449133)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
343 ตร.ม.
฿130,640,000
UPDATE !
(฿380,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
217.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

217.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
217.6 ตร.ม.
฿72,000,500
UPDATE !
(฿330,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
217.6 ตร.ม.
฿72,000,500
UPDATE !
(฿330,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
343.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

343.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
343 ตร.ม.
฿124,108,000
UPDATE !
(฿361,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
342.1 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

342.1 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
342.1 ตร.ม.
฿128,107,500
UPDATE !
(฿374,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อีเดน เอกมัย 2012229

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อีเดน เอกมัย 2012229

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
217.6 ตร.ม.
฿75,790,000
UPDATE !
(฿348,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47

โครงการใกล้เคียง EDEN EKKAMAI

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai380 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 161 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 87 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 228 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor68 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor364 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor131 ประกาศ
โนเบิล รีวิล
โนเบิล รีวิล

Noble Reveal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reveal402 ประกาศ
ขาย Noble Reveal180 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri159 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri70 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri513 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri129 ประกาศ
สิริ แอท สุขุมวิท

Siri at Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Siri at Sukhumvit512 ประกาศ
ขาย Siri at Sukhumvit151 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A