รูป Baan Chan Condominium - รูปที่ 1/10
รูป Baan Chan Condominium - รูปที่ 2/10
รูป Baan Chan Condominium - รูปที่ 3/10
รูป Baan Chan Condominium - รูปที่ 4/10
รูป Baan Chan Condominium - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Baan Chan Condominium

บ้านจันทร์ ทองหล่อ 20 คอนโดมิเนียมวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

ซอย ทองหล่อ 20 สุขุมวิท แขวง คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพมหานคร 10110คลองตันเหนือ,วัฒนา,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Chan Condominium
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
0
-
0
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 492 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,530 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,748 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 11,960 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,434 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 47,844 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,375 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,567 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,850 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,904 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,982 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,006 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,781 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,117 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,898 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,738 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,184 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.8 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,072 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,242 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,840 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,187 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,353 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,294 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 33,925 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,552 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 900 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,444 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,436 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,578 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,303 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,595 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,895 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,856 ประกาศ

ทองหล่อ 20

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 20

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 20

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,258 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,387 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,552 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,442 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 33,937 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,613 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,618 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,448 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ 62.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

62.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 13:23
รูปภาพ 48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 09:09
รูปภาพ #R8062 🎉 081268 ให้เช่าคอนโด Ban Chan Condominium Thonglor 25

#R8062 🎉 081268 ให้เช่าคอนโด Ban Chan Condominium Thonglor 25

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
145 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:45
รูปภาพ 160.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

160.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
160 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 07:00
รูปภาพ 🌟Baan Chan Thonglor 20 
Size 60 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 4th Floor 
Rental.20,000 THB

🌟Baan Chan Thonglor 20 Size 60 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 4th Floor Rental.20,000 THB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 08:18

ประกาศขายในโครงการ (6)

144.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

144.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
144 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿89,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
62.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿67,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
157.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

157.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
157 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿121,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
ขายคอนโด Baan Chan condominium ราคา 7,500,000 บาท [MKs250201]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,500,000
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06
❤️‍🔥ยูนิตดีราคาดี Baan Chan Condominium  ใกล้ BTS ทองหล่อ

❤️‍🔥ยูนิตดีราคาดี Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
76 ตร.ม.
฿5,000,000
(฿65,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 04:41
Baan Chan Condominium คอนโด Low-Rise ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
90 ตร.ม.
฿7,500,000
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/11/2568 11:32

โครงการใกล้เคียง Baan Chan Condominium

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 148 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 88 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 217 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 119 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor239 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor54 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor67 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor348 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor133 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri147 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri492 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri126 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo218 ประกาศ
ขาย Noble Solo108 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน