รูป Wora Sukhumvit 49 - รูปที่ 1/10
รูป Wora Sukhumvit 49 - รูปที่ 2/10
รูป Wora Sukhumvit 49 - รูปที่ 3/10
รูป Wora Sukhumvit 49 - รูปที่ 4/10
รูป Wora Sukhumvit 49 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Wora Sukhumvit 49

วอร่า สุขุมวิท 49วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

Wellbeing Design คือดีไซน์ที่เน้นความสะดวกสบาย ของผู้อยู่อาศัยเป็นสำคัญ เปิดโล่งพื้นที่เพื่อรับแสง และลมจากธรรมชาติ แต่ยังสามารถสร้างพื้นที่ส่วนตัวให้กับผู้อาศัย เน้นวัสดุ และสีสัน ที่สอดรับกับธรรมชาติ สร้างความรู้สึกอบอุ่น สบาย ผ่อนคลายทุกเวลา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wora Sukhumvit 49
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
135
- เมตร
2012
55 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,351 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,464 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,435 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,148 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,543 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,552 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,455 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,006 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,271 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,810 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,041 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,729 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,621 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,372 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,653 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,939 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

สุขุมวิท 49

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,410 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 618 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,790 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ Modern 2 Bedroom Serviced Apartment in Prime Location - BR30296SA

Modern 2 Bedroom Serviced Apartment in Prime Location - BR30296SA

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
80 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05

ประกาศขายในโครงการ (1)

Centro Bangna (NEW) 2 bedrooms, for sale

Centro Bangna (NEW) 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
289 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿64,014 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

โครงการใกล้เคียง Wora Sukhumvit 49

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 227 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 136 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor259 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor69 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor365 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine385 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri175 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri78 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา