รูป Wilmore Condominium - รูปที่ 1/8
รูป Wilmore Condominium - รูปที่ 2/8
รูป Wilmore Condominium - รูปที่ 3/8
รูป Wilmore Condominium - รูปที่ 4/8
รูป Wilmore Condominium - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Wilmore Condominium

วิลมอร์ คอนโดมิเนียมจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

วิลมอร์ คอนโดมิเนียม

การเดินทางสะดวก ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wilmore Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • Wilmore พหลโยธิน 32
  • วิลมอร์ พหลโยธิน 32
  • Wilmore Phaholyothin 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
69
2008
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Key Phahonyothin

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.5 กม.

BTS เสนานิคม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,426 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,350 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 437 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,516 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,235 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,468 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,752 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,211 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,546 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 963 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,130 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 848 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,116 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,546 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,351 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,040 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,381 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,033 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,587 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,144 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 5.8 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,268 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 3.9 กม.

เกษตร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,069 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,909 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,324 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,421 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.7 กม.

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,442 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,425 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,060 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,011 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,298 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,914 ประกาศ

ซอยเสนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเสนา

มีประกาศให้เช่า 1,911 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเสนา

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,042 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,241 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,714 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ [RENT] ST0907 วิลมอร์ คอนโดมิเนียม   Wilmore Condominium      (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0907 วิลมอร์ คอนโดมิเนียม Wilmore Condominium (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:45

ประกาศขายในโครงการ (4)

🔥 ขาย คอนโด วิวสวย ราคาคุ้ม ห้องกว้าง Wilmore Condominium วิลมอร์ คอนโดมิเนียม ทำเลเสนานิคม✅ ใกล้ BTS สถานีเสนานิคม เพียง 450 เมตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿54,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:01
ปล่อยขาย Wilmore Phaholyothin 32 ราคา 2.69 ล้านบาท

ปล่อยขาย Wilmore Phaholyothin 32 ราคา 2.69 ล้านบาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.5 ตร.ม.
฿2,690,000
NEW !
(฿71,733 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:25
R170 🔥ขายด่วน Wilmore Condominium รีโนเวทใหม่ ใกล้ BTS เสนานิคม เพียง 500 ม. 🔥 ราคาเพียง 2,390,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.15 ตร.ม.
฿2,390,000
(฿64,334 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 10:18

โครงการใกล้เคียง Wilmore Condominium

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน

Lumpini Place Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset103 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset34 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto30 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro35 ประกาศ
ขาย Premio Vetro15 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by