รูป Waterford Park Rama 4 - รูปที่ 1/15
รูป Waterford Park Rama 4 - รูปที่ 2/15
รูป Waterford Park Rama 4 - รูปที่ 3/15
รูป Waterford Park Rama 4 - รูปที่ 4/15
รูป Waterford Park Rama 4 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Waterford Park Rama 4

วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 Waterford Park Rama 4 พัฒนาโดย บริษัท วอเตอร์ฟอร์ด พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 14 อาคาร สูง 8 ชั้น 514 ยูนิต ตั้งอยู่บน ซ.ภูมิจิตร ถ.พระราม 4 เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น ใกล้รถไฟฟ้า BTS สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครันสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส สวนพักผ่อน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -ใกล้ถนนพระราม 4 -ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, ทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์ -Central Plaza Bangna, จัสโก้, จามจุรี สแควร์, ดิ เอ็มโพเรี่ยม, บิ๊กซี, ฟู้ดแลนด์ ซุปเปอร์มาร์เก็ต, โรบินสัน -ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท, รร. นานาชาติเวลส์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Waterford Park Rama 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
514
2000
14
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 437 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 237 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,969 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,307 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,872 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,544 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.8 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,408 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,346 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,696 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,968 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,619 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,879 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,654 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,518 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,346 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,369 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,634 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,994 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,561 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,199 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,985 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ #A124122 ✅ 27/1/69  ให้เช่า Waterford Park Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124122 ✅ 27/1/69 ให้เช่า Waterford Park Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124118 ✅ 29/10/68  ให้เช่า Waterford Park Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124118 ✅ 29/10/68 ให้เช่า Waterford Park Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
51 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124396 ✅ 14/10/68  ให้เช่า Waterford Park Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124396 ✅ 14/10/68 ให้เช่า Waterford Park Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
74.82 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-102552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-102552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
66.78 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-74932 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-74932 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-152392 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-152392 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-116733 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-116733 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-73365 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-73365 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
84 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-139712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-139712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-151232 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-151232 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
150 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-71035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 BTS-พระโขนง คลองเตย เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-71035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
72 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🏢 Rare Deal! เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 ห้องใหญ่ทำเลดี ราคานี้หาไม่ได้แล้ว! รีบจองก่อนพลาด! MD-25067301

🏢 Rare Deal! เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 ห้องใหญ่ทำเลดี ราคานี้หาไม่ได้แล้ว! รีบจองก่อนพลาด! MD-25067301

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
84 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโดเดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-28864

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโดเดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม 4 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-28864

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
72 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ เช่าคอนโด Waterford Park Rama 4/วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 (F6901051) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Waterford Park Rama 4/วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 (F6901051) ID Line : @condo44

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Waterford Park Rama 4 (วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @)

ให้เช่าคอนโด Waterford Park Rama 4 (วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
74 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45
รูปภาพ Waterford rama4 bts Phaknong hot price

Waterford rama4 bts Phaknong hot price

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
รูปภาพ Waterford Rama4 for rent Phakanong

Waterford Rama4 for rent Phakanong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
รูปภาพ Waterford พระราม4. 3นอน 72ตรม. Line id: @pfagent

Waterford พระราม4. 3นอน 72ตรม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 01:24
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Waterford Park Rama 4  ห้องใหญ่ 46ตร.ม เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Waterford Park Rama 4 ห้องใหญ่ 46ตร.ม เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 154930

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿3,800,000
NEW !
(฿52,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿58,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1938686

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿58,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 5696845

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
68.28 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿54,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
คอนโด 2 ห้องนอน น่าอยู่ ขาย Waterford Park Rama 4 เหมาะสำหรับครอบครัว ใจกลางกรุงเทพ - U5965595

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63.62 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿66,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 77/344

ขาย วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 77/344

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43.91 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿58,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:00
Waterford พระราม4. 2นอน 72ตรม. 4.5M Line id: @pfagent

Waterford พระราม4. 2นอน 72ตรม. 4.5M Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
72 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:49
Waterford Rama4 Phakanong for sell

Waterford Rama4 Phakanong for sell

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿51,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
Waterford Rama4 Phakanong for sell

Waterford Rama4 Phakanong for sell

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿55,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2364893)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
77 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿58,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2850536)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
76 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿59,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
ขายด่วน! คอนโด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ที่วอเตอร์ฟอร์ดพาร์ค รามา 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿4,400,000
(฿58,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 03:32
สามารถรวมกับยูนิตอื่นที่อยู่ตรงข้ามเพื่อทำเป็นห้องนอน 4 ห้องได้

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿4,800,000
(฿64,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 03:31
THE LINE Asoke-Ratchada 1 bedroom, for sale

THE LINE Asoke-Ratchada 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35.5 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿151,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Waterford Park Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4197 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 498 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48437 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit326 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit122 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48378 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77115 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit192 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230