ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5936308

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 1/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 2/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 3/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 4/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 5/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 6/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 7/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 8/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 9/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 10/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 11/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 12/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 13/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 14/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 15/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 16/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 17/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 18/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 19/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 20/21
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 1992877 - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
4,400,000 (58,667 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.

วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4 บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2542 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿4,400,000 (฿58,667/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Waterford Park Rama 4
  • 4,400,000 (58,667 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Waterford Park Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วอเตอร์ฟอร์ด พาร์ค พระราม 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai