รูป Villa Sikhara - รูปที่ 1/11
รูป Villa Sikhara - รูปที่ 2/11
รูป Villa Sikhara - รูปที่ 3/11
รูป Villa Sikhara - รูปที่ 4/11
รูป Villa Sikhara - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Villa Sikhara

วิลล่า สิกขราวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
66ยูนิตเช่า

วิลล่า สิกขรา Villa Sikhara จำนวน 1 อาคาร สูง 7 ชั้น 64 ยูนิต คอนโด Low-Rise 7 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยทองหล่อ 25 การเดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.กรุงเทพ, รพ.สัตว์ทองหล่อ -Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย, J-Avenue, The Commons, Grass ทองหล่อ EmQuartier, Emporium, Major เอกมัย, J Avenue

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 66 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Villa Sikhara

ชื่ออื่นๆ

  • วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25
  • Villa Sikhara Thonglor 25
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
64
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

H Sukhumvit 43

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า H Sukhumvit 43

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด H Sukhumvit 43

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,933 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,788 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,317 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,777 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,062 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,804 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,200 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,028 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,491 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,793 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,242 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,361 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,275 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,479 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,571 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,106 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,828 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,635 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,545 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,883 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,583 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,627 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,494 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,070 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,713 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,657 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,837 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,120 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,991 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,399 ประกาศ

สุขุมวิท 49

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,422 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 605 ประกาศ

ทองหล่อ 25

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 25

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 25

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,916 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,500 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,370 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,621 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,064 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,810 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,316 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,891 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (66)

ดูประกาศทั้งหมด (66)
รูปภาพ ✨✨ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ วิลล่า สิกขรา

✨✨ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ วิลล่า สิกขรา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
128.7 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

🚩 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 122 ตรม ใกล้ Top Market Place

🚩 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 122 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
122 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2694104)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2694104)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
122 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2003278)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2003278)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2802607)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2802607)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2393115)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2393115)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
122 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2803789)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2803789)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98.6 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ Top Market Place

ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 122 SQ.M Villa Sikhara

2 Bed 2 Bath 122 SQ.M Villa Sikhara

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
122 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bedrooms 2 Bathrooms 98 SQ.M Villa Sikhara

2 Bedrooms 2 Bathrooms 98 SQ.M Villa Sikhara

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bedroom 2 Bathroom 98 SQ.M Villa Sikhara

2 Bedroom 2 Bathroom 98 SQ.M Villa Sikhara

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
98.6 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2546749)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2546749)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2734630)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2734630)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
88 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 1587075)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 1587075)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98.6 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 122 ตรม ใกล้ Top Market Place

🎉 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 122 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
122 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

🎉 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

🎊 ให้เช่าคอนโด วิลล่า สิกขรา ทองหล่อ 25 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
122 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿90,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2037505)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
98.6 ตร.ม.
฿12,480,000
UPDATE !
(฿126,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2225729)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
113 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿101,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2661873)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
110 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2751484)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
123 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿89,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:49
ขายคอนโด  วิลล่า สิกขรา BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-119441 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด วิลล่า สิกขรา BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-119441 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
113 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿95,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
LTH3545 – Villa Sikhara FOR SALE 2 beds 2 baths size 110 Sq.M. Nearby BTS Thonglor station ONLY 15.08 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿15,080,000
UPDATE !
(฿137,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
LTHC6372 – Condo in Thonglor FOR RENT 2 beds 2 baths size 124 Sq.M. Near BTS Thonglor Station ONLY 18.5 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
124 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿149,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
SOLD  LTH9882 – Villa Sikhara Thonglor FOR SALE size 87.40 Sq. m. 2 beds 2 baths Near BTS Thonlor Station ONLY 9.1 MB

SOLD LTH9882 – Villa Sikhara Thonglor FOR SALE size 87.40 Sq. m. 2 beds 2 baths Near BTS Thonlor Station ONLY 9.1 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
87.4 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿104,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
Villa Sikhara | Stylish 1 Bedroom Condo For Sale in Thonglor - BR60527CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
87 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿97,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 1524792)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
87 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿98,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า สิกขรา คอนโดมิเนียม ใกล้ พร้อมพงษ์ (ID 2323112)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
87.39 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿97,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
122.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

122.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
122 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿90,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
98.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

98.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
98.6 ตร.ม.
฿13,390,000
UPDATE !
(฿135,801 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด วิลล่า สิกขรา ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95308

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
87.39 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿90,399 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
🎯 Spacious Living, Full Privacy,🎯Villa Sikhara near BTS Thong Lo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
113 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿97,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:16
Villa Sikhara ห้องใหญ่ วิวโล่งสวย ราดีถูกที่สุด ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
88.59 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿90,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:57
ขายด่วน Villa Sikhara Thonglor 25 2นอน2น้ำ ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขายด่วน Villa Sikhara Thonglor 25 2นอน2น้ำ ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
98.6 ตร.ม.
฿12,600,000
UPDATE !
(฿127,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:16
2 Bd. Large Unit for Rent in Thonglor Area-Villa Sikhara

2 Bd. Large Unit for Rent in Thonglor Area-Villa Sikhara

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
110 ตร.ม.
฿11,750,000
UPDATE !
(฿106,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 227 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 134 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor236 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor362 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri164 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri70 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri515 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri130 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo255 ประกาศ
ขาย Noble Solo108 ประกาศ
เอช สุขุมวิท 43

H Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า H Sukhumvit 43206 ประกาศ
ขาย H Sukhumvit 43120 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play