รูป U Kaset - Nawamin - รูปที่ 1/19
รูป U Kaset - Nawamin - รูปที่ 2/19
รูป U Kaset - Nawamin - รูปที่ 3/19
รูป U Kaset - Nawamin - รูปที่ 4/19
รูป U Kaset - Nawamin - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

U Kaset - Nawamin

ยู เกษตร - นวมินทร์บางเขน กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

ยู เกษตร - นวมินทร์ U Kaset - Nawamin พัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ ยูนิตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 444 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนลาดปลาเค้า เขตบางเขน มีการวาง Concept แนวคิดในการออกแบบในสไตล์โมเดิร์น (Modern Style) ที่มีความเรียบ ความโปร่งโล่ง เน้นรูปทรงที่สามารถตอบสนองประโยชน์ใช้สอยได้สูงสุด ออกแบบโดยคุมเฉดสีภาพรวมของโครงการให้อาคารเป็นสีขาวทั้งหมด อาคารจะออกแบบมาในลักษณะของ Timeless จะสามารถคงรูปแบบและแนวคิดภาพรวมของโครงการให้มี Mood & Tone เดียวกันอยู่เสมอ การเดินทางสะดวกสามารถเลือกเดินทางได้หลายเส้นทาง -ถนนเกษตร-นวมินทร์, ถนนรามอินทรา, ถนนพหลโยธิน -รถไฟฟ้า BTS สถานีบางบัว และ MRT สถานีลาดปลาเค้า -Central รามอินทรา, Nawamin city avenue, Villa Market, The Jas, ตลาดบัวพัฒนา, ตลาดกม.2 -ม.เกษตรศาสตร์, ม.เกริก -รพ.เปาโลเมโย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
444
2.5 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Baan Pueng Luang

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Pueng Luang

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Pueng Luang

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

C.T. Raminthra 1

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า C.T. Raminthra 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด C.T. Raminthra 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Na Veera Ramintra

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Na Veera Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Na Veera Ramintra

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,629 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,102 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 13 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,865 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 768 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 11 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,035 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 896 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,208 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,882 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,753 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 935 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,092 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 826 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 12 กม.

นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว

มีประกาศให้เช่า 222 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 13.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,820 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 758 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 18 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 404 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 20 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 12.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,178 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 18 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 404 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,092 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,508 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,363 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,585 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 599 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

เกษตร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,985 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,843 ประกาศ

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 12 กม.

ลาดปลาเค้า 73

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 73

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 73

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ลาดปลาเค้า 75

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 75

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 75

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,118 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 495 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Peace home

Peace home

28/04/2564

โครงการของแกรนยู น่าอยู่ ธรรมชาติ ส่วนกลางดีงาม มากเลยคะ

(5)
pangpang

pangpang

08/02/2564

“Concept อาคารสีขาว ออกแบบโดยคำนึงถึงฟังก์ชั่นใช้งานจริง รายล้อมด้วยพื้นที่สีเขียวที่สอดแทรกตามอาคาร เชื่อมต่อกับตัวเมืองและรอบนอกด้วยถนนหลักสามสาย และรถไฟฟ้าในอนาคต”

(5)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

📌 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🦋RB23610 ให้เช่าถูกมาก📢ยู เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23610 ให้เช่าถูกมาก📢ยู เกษตร - นวมินทร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ (ว่าง23พฤษภาคม69)ให้เช่าU Condoเกษตร-นวมินทร์ - 1นอน 30ตรม. ชั้น5 ตึกA - Line:@hac55

(ว่าง23พฤษภาคม69)ให้เช่าU Condoเกษตร-นวมินทร์ - 1นอน 30ตรม. ชั้น5 ตึกA - Line:@hac55

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:59
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

🔺 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

🚩 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
รูปภาพ  U Kaset - Nawamin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

U Kaset - Nawamin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:39
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

🎉 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:30
รูปภาพ DL25020100 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร - นวมินทร์ (U Kaset - Nawamin) ใกล้ BTS บางบัว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25020100 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร - นวมินทร์ (U Kaset - Nawamin) ใกล้ BTS บางบัว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ 🔮RB23322 ให้เช่าถูกมาก👍ยู เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23322 ให้เช่าถูกมาก👍ยู เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿12,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23610 ให้เช่าถูกมาก👍ยู เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23610 ให้เช่าถูกมาก👍ยู เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🎈#MT2604_018🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 9️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSม.เกษตรศาสตร์ คอนโด   ยูคอนโดเกษตรนวมินทร์

🎈#MT2604_018🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 9️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSม.เกษตรศาสตร์ คอนโด ยูคอนโดเกษตรนวมินทร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:03
รูปภาพ ให้เช่า ยู เกษตร-นวมินทร์ | ห้องมุม วิวโล่ง เป็นส่วนตัว | ฟรีไวไฟความเร็วสูง แต่งครบพร้อมอยู่!

ให้เช่า ยู เกษตร-นวมินทร์ | ห้องมุม วิวโล่ง เป็นส่วนตัว | ฟรีไวไฟความเร็วสูง แต่งครบพร้อมอยู่!

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:00
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

🎊 ให้เช่าคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🟢ER25976 🟢ให้เช่า / For Rent U Kaset - Nawamin 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 9,500 บาท/เดือน

🟢ER25976 🟢ให้เช่า / For Rent U Kaset - Nawamin 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 💰 ราคา 9,500 บาท/เดือน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:50
รูปภาพ MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 U CONDO - เกษตร นวมินทร์

MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 U CONDO - เกษตร นวมินทร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.39 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยู เกษตร-นวมินทร์

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยู เกษตร-นวมินทร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางเขน 💥ยู เกษตร - นวมินทร์🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางเขน 💥ยู เกษตร - นวมินทร์🔴🟢🟡

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🤝🏻RB23610 ให้เช่าถูกมาก👍ยู เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23610 ให้เช่าถูกมาก👍ยู เกษตร - นวมินทร์✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ✅️พร้อมเข้าอยู่🔥ให้เช่า #NOP374 U เกษตร - นวมินทร์

✅️พร้อมเข้าอยู่🔥ให้เช่า #NOP374 U เกษตร - นวมินทร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 02:42

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโดมิเนียม 30.28 ตร.ม. คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.6M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
30.28 ตร.ม.
฿2,029,000
UPDATE !
(฿67,008 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 26.39 ตร.ม. คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 2.1M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
26.39 ตร.ม.
฿2,059,000
UPDATE !
(฿78,022 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:09
🚩 ขายคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
JK 6577189 : คอนโด ยู เกษตร - นวมินทร์

JK 6577189 : คอนโด ยู เกษตร - นวมินทร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.39 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿64,418 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
JK2 6552146 : คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์

JK2 6552146 : คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.04 ตร.ม.
฿1,674,500
UPDATE !
(฿64,305 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:02
🎉 ขายคอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดบัวพัฒนา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
🏢 ขายคอนโด : U Kaset - Nawamin (ยู เกษตร - นวมินทร์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C590

🏢 ขายคอนโด : U Kaset - Nawamin (ยู เกษตร - นวมินทร์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C590

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿71,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
ขายคอนโด ยู เกษตร นวมินทร์ ลาดปลาเค้า 30 ตรม 1 ห้องนอน ห้องสวยพร้อมอยู่ วิวดี ราคาถูกมาก

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ึึ7
30.28 ตร.ม.
฿1,870,000
UPDATE !
(฿61,757 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:35
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.39 ตร.ม. ห้องชุด คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ [ชั้น 6 อาคาร B] บางเขน กรุงเทพมหานคร 2.1M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.39 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿81,470 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.28 ตร.ม. ห้องชุด คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ [ชั้น 2 อาคาร A ] บางเขน กรุงเทพมหานคร 1.9M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.28 ตร.ม.
฿1,870,000
UPDATE !
(฿61,757 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.03 ตร.ม. ห้องชุด คอนโด ยู เกษตร-นวมินทร์ [ชั้น 4 อาคาร A] บางเขน กรุงเทพมหานคร 1.7M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.03 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿66,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16

โครงการใกล้เคียง U Kaset - Nawamin

บ้าน ผึ้งหลวง

Baan Pueng Luang

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Pueng Luang0 ประกาศ
ขาย Baan Pueng Luang0 ประกาศ
ซี.ที. รามอินทรา 1

C.T. Raminthra 1

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า C.T. Raminthra 1 0 ประกาศ
ขาย C.T. Raminthra 1 1 ประกาศ
ณ วีรา รามอินทรา
ณ วีรา รามอินทรา

Na Veera Ramintra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Na Veera Ramintra0 ประกาศ
ขาย Na Veera Ramintra3 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by