รูป Na Veera Ramintra - รูปที่ 1/4
รูป Na Veera Ramintra - รูปที่ 2/4
รูป Na Veera Ramintra - รูปที่ 3/4
รูป Na Veera Ramintra - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Na Veera Ramintra

ณ วีรา รามอินทราบางเขน กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

Na Veera รามอินทรา 

ออกแบบโครงการในสไตล์ Modern Minimal ให้ตอบโจทย์กับทุกไลฟ์สไตล์

เรียบง่าย แต่มีสีสัน กว้าง โปร่งสบาย แบ่งสัดส่วนอย่างลงตัวระหว่างห้องนอน กับ Living Area

สิ่งอำนวยความสะดวกครบครันส่วนกลางจัดเต็ม Clubhouse 2 ชั้น  

มี Outdoor Recreation & BBQ Area และ Rooftop บน Clubhouse

ที่สามารถพักชมบรรยากาศที่สวยงามของวิวกรุงเทพฯ ได้ทั้งกลางวันและกลางคืน

ตั้งอยู่ติดถนนลาดปลาเค้า ปากซอยลาดปลาเค้า 72 

สะดวกสบายทุกการเดินทาง เชื่อมต่อถนนเส้นหลักได้หลายสาย 

เพียง 3 นาที ถึงรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (3)

รายละเอียดโครงการ

Na Veera Ramintra
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
218
- เมตร
2025
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

H2 Stone

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Stone

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Stone

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Premio Fresco

ห่างไป 20.8 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Fresco

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Fresco

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

U Kaset - Nawamin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Kaset - Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด U Kaset - Nawamin

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

H2 Glo

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Glo

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

C.T. Raminthra 1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า C.T. Raminthra 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด C.T. Raminthra 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

H2 Steel

ห่างไป 20.6 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Steel

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Steel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 METAL

ห่างไป 20.5 กม.

คอนโดให้เช่า H2 METAL

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด H2 METAL

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

H2 Wood

ห่างไป 20.5 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Wood

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Wood

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,720 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,126 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 14 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,924 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 778 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 12 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,098 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 908 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีไทยบริหารธุรกิจ

ห่างไป 5.6 กม.

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,826 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 959 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 13 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 20.8 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 13.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,294 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,351 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 14.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,814 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 18.8 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 428 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 14.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,878 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 768 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 18.8 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 428 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,452 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,044 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,639 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 605 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 6.4 กม.

เกษตร

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,165 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,912 ประกาศ

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 13 กม.

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 985 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,173 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.07 - 22.87 ตร.ม.

Type A floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (3)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ณ วีรา รามอินทรา 1742016

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ณ วีรา รามอินทรา 1742016

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.04 ตร.ม.
฿3,540,000
UPDATE !
(฿86,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วีรา รามอินทรา ใน อนุสาวรีย์ (ID 1443471)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.73 ตร.ม.
฿3,230,000
UPDATE !
(฿90,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ณ วีรา รามอินทรา ใน อนุสาวรีย์ (ID 1443472)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.04 ตร.ม.
฿3,640,000
UPDATE !
(฿88,694 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Na Veera Ramintra

เอชทู สโตน
เอชทู สโตน

H2 Stone

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Stone19 ประกาศ
ขาย H2 Stone10 ประกาศ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พรีมิโอ เฟรสโก
พรีมิโอ เฟรสโก

Premio Fresco

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Fresco7 ประกาศ
ขาย Premio Fresco14 ประกาศ
ยู เกษตร - นวมินทร์
ยู เกษตร - นวมินทร์

U Kaset - Nawamin

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า U Kaset - Nawamin23 ประกาศ
ขาย U Kaset - Nawamin14 ประกาศ
เอช ทู โกล์ว
เอช ทู โกล์ว

H2 Glo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Glo19 ประกาศ
ขาย H2 Glo6 ประกาศ
ซี.ที. รามอินทรา 1

C.T. Raminthra 1

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า C.T. Raminthra 1 0 ประกาศ
ขาย C.T. Raminthra 1 1 ประกาศ
เอช ทู สตีล

H2 Steel

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Steel4 ประกาศ
ขาย H2 Steel0 ประกาศ
เอช ทู เมทัล

H2 METAL

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 METAL2 ประกาศ
ขาย H2 METAL2 ประกาศ
เอชทู วูด

H2 Wood

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Wood3 ประกาศ
ขาย H2 Wood0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by