รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2 - รูปที่ 1/10
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2 - รูปที่ 2/10
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2 - รูปที่ 3/10
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2 - รูปที่ 4/10
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2บางเขน กรุงเทพมหานคร4.0/5
30ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

สัมผัสกับชุมชนน่าอยู่ คอนโดราคาประหยัด บนทำเลสวย เดินทางสะดวก ต้นถนนลาดปลาเค้า ห่างจากถนนรามอินทรา เพียง 100 เมตร ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู (แคราย - มีนบุรี) และเซ็นทรัล รามอินทรา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Condo Town รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2
  • LPN Condo Town รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2
  • LPN คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
532
2013
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6692ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

H2 Stone

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Stone

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Stone

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Premio Fresco

ห่างไป 20.9 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Fresco

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Fresco

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

U Kaset - Nawamin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Kaset - Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด U Kaset - Nawamin

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

H2 Glo

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Glo

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

H2 Steel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Steel

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Steel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 METAL

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 METAL

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด H2 METAL

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

H2 Wood

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Wood

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Wood

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Glass and Chrome

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Glass and Chrome

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glass and Chrome

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

C.T. Raminthra 1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า C.T. Raminthra 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด C.T. Raminthra 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,635 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,104 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 14.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,869 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 769 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 12.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 2,039 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 897 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีไทยบริหารธุรกิจ

ห่างไป 5.7 กม.

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,754 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 935 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 13.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 20.7 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 14 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,182 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 14.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,750 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 676 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 18.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 405 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 14.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,824 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 759 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 18.7 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 405 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 269 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,369 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,015 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,587 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 599 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 6.5 กม.

เกษตร

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,991 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,845 ประกาศ

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 13.1 กม.

ลาดปลาเค้า 72

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 72

มีประกาศให้เช่า 10 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 72

มีประกาศขาย 30 ประกาศ

ลาดปลาเค้า 83

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 83

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 83

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ลาดปลาเค้า 85

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 85

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 85

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ลาดปลาเค้า 70

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 70

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 70

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 946 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 567 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 495 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 26.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

12/02/2564

คอนโด บรรยากาศเงียบสงบ สะดวกสบาย หาของกินง่าย ใกล้ตลาดสด และอาหาร ใกล้ห้าง เดอะแจ๊ส นิติ ดูแลลูกบ้านดี

(3)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

สัมผัสกับชุมชนน่าอยู่ คอนโดราคาประหยัด บนทำเลสวย เดินทางสะดวก ต้นถนนลาดปลาเค้า ห่างจากถนนรามอินทรา เพียง 100 เมตร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด  ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ 🦋RB23756 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23756 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.54 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramindra - Latplakhao 2 (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2)

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramindra - Latplakhao 2 (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:20
รูปภาพ 🔮RB23756 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23756 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22.54 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Lumpini town Ramintra-latplakhao2 พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด Lumpini town Ramintra-latplakhao2 พร้อมอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.11 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 16:59
รูปภาพ P ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า เฟส2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า เฟส2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ #R2876 ให้เช่า Lumpini Condo Town Ram Inthra-Lat Pla Khao 2

#R2876 ให้เช่า Lumpini Condo Town Ram Inthra-Lat Pla Khao 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ G7995🚨คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2🔥แอร์ 2 เครื่อง🔥ว่าง 27 กุมภาพันธ์ 69🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G7995🚨คอนโดให้เช่า ลุมพินี ทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2🔥แอร์ 2 เครื่อง🔥ว่าง 27 กุมภาพันธ์ 69🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ G3254🚨คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – ลาดปลาเค้า 2 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G3254🚨คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – ลาดปลาเค้า 2 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13
รูปภาพ G 4669🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา  ลาดปลาเค้า 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4669🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา ลาดปลาเค้า 2 Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.11 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:30

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:30
OwDPromp140925 โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.11 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:16
🍃Dprompt281125🍃 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2

🍃Dprompt281125🍃 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.11 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:15
🍃Owpupaesrk310725🍃 🚩ขาย คอนโด Lumpini Condo Town Raminthra-Latplakhao 2 (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:14
🍃Dprompt220226🍃 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2

🍃Dprompt220226🍃 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.11 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:12
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿59,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:00
ขายคอนโด ลุมพินี รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2 ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:42

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:42

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:42
📌 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿59,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿59,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿59,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
📌 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า บิ๊กซี

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
#SC12823​​ 📌 ขาย | 🟦🟨 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 2​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.11 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,534 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
ขายคอนโด ลุมพินี รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2 พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿56,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

เอชทู สโตน
เอชทู สโตน

H2 Stone

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Stone19 ประกาศ
ขาย H2 Stone10 ประกาศ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พรีมิโอ เฟรสโก
พรีมิโอ เฟรสโก

Premio Fresco

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Fresco5 ประกาศ
ขาย Premio Fresco18 ประกาศ
ยู เกษตร - นวมินทร์
ยู เกษตร - นวมินทร์

U Kaset - Nawamin

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า U Kaset - Nawamin21 ประกาศ
ขาย U Kaset - Nawamin13 ประกาศ
เอช ทู โกล์ว
เอช ทู โกล์ว

H2 Glo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Glo19 ประกาศ
ขาย H2 Glo6 ประกาศ
เอช ทู สตีล

H2 Steel

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Steel4 ประกาศ
ขาย H2 Steel0 ประกาศ
เอช ทู เมทัล

H2 METAL

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 METAL1 ประกาศ
ขาย H2 METAL2 ประกาศ
เอชทู วูด

H2 Wood

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Wood3 ประกาศ
ขาย H2 Wood0 ประกาศ
เอชทู กลาส และ โครม
เอชทู กลาส และ โครม

H2 Glass and Chrome

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ซี.ที. รามอินทรา 1

C.T. Raminthra 1

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า C.T. Raminthra 1 0 ประกาศ
ขาย C.T. Raminthra 1 1 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play