คอนโดมิเนียม

Tudor Court

ทิวดอร์ คอร์ท บางละมุง ชลบุรี0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tudor Court
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
130
2013
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Cliff

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Point Pratumnak

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,091 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,478 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,243 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,178 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,066 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,414 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,115 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,529 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 693 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,097 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 411 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 754 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,109 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 424 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,973 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 103 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ Condo for Rent Tudor Court Pratumnak 1 Bedroom

Condo for Rent Tudor Court Pratumnak 1 Bedroom

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:45

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขายคอนโด ทิวดอร์ คอร์ท พระตำหนัก

ขายคอนโด ทิวดอร์ คอร์ท พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
77 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿50,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขายคอนโดทูดอร์คอร์ท 2 เตียงในพระตำหนัก

ขายคอนโดทูดอร์คอร์ท 2 เตียงในพระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
162 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿43,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
ขาย คอนโด ย่านยอดนิยม ที่ทิวดอร์คอร์ท

ขาย คอนโด ย่านยอดนิยม ที่ทิวดอร์คอร์ท

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
79 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Tudor Court Pratumnak Pattaya - รหัส: TUDOR17

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
65.78 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿56,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Tudor Court Pratumnak Pattaya - รหัส: TUDOR19

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
65 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿59,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง Tudor Court

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya121 ประกาศ
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท

Arcadia Beach Resort

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort35 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff27 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak11 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by