รูป Water Park Condominium Pattaya - รูปที่ 1/4
รูป Water Park Condominium Pattaya - รูปที่ 2/4
รูป Water Park Condominium Pattaya - รูปที่ 3/4
รูป Water Park Condominium Pattaya - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Water Park Condominium Pattaya

วอเตอร์ พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
16ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

บางละมุง ชลบุรี
210
2016
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Treetops Pattaya

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,125 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,281 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,129 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,330 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,167 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,450 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 724 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 787 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,052 ประกาศ

ถนนทัพพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนทัพพระยา

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนทัพพระยา

มีประกาศขาย 761 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 449 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 482 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 798 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,262 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2852520)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2852520)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
39 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:13

ประกาศขายในโครงการ (16)

🛏️ Studio - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Water Park Condominium Pattaya - รหัส: WPC17

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿52,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ Studio - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Water Park Condominium Pattaya - รหัส: WPC27

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿1,725,000
UPDATE !
(฿63,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Water Park Condominium Pattaya - รหัส: WPC26

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Water Park Condominium Pattaya - รหัส: WPC24

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿74,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿74,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
25.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿64,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,725,000
UPDATE !
(฿63,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

27.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿1,725,000
UPDATE !
(฿63,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
Water Park Condominium One Bedroom Unit for sale in Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿78,837 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:45
สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ Water Park

สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ Water Park

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿51,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2693602)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,774,000
UPDATE !
(฿92,467 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโดมิเนียมพร้อมสวนน้ำ ห้องสตูดิโอ

คอนโดมิเนียมพร้อมสวนน้ำ ห้องสตูดิโอ

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 01:38
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2592445)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์พาร์ค คอนโดมิเนียม พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2136832)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿67,209 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/03/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง Water Park Condominium Pattaya

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya38 ประกาศ
ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by