รูป Unixx South Pattaya - รูปที่ 1/9
รูป Unixx South Pattaya - รูปที่ 2/9
รูป Unixx South Pattaya - รูปที่ 3/9
รูป Unixx South Pattaya - รูปที่ 4/9
รูป Unixx South Pattaya - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Unixx South Pattaya

ยูนิกซ์ พัทยาใต้บางละมุง ชลบุรี5.0/5
120ยูนิตขาย
47ยูนิตเช่า
คอนโดสไตล์รีสอร์ท ราคาไม่แพง มีสวนเขียวชอุ่มกว้างขวาง ทิวทัศน์ที่สวยงามของชายหาดพัทยาและจอมเทียน บนเนื้อที่มากกว่า 7 ไร่ ตั้งอยู่บนทำเลที่เดินทางได้อย่างสะดวกสบาย ใช้เวลาเพียง 90 นาทีจากกรุงเทพฯ และ 60 นาทีจากสนามบินสุวรรณภูมิ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกและสาธารณูปโภคครบครัน เพิ่มความสะดวกสบายของการใช้ชีวิตริมชายหาดที่เงียบสงบ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 47 ห้อง และประกาศขาย 120 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Unixx South Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
1,207
2.7 เมตร
2015
35.00 บาท/ตร.ม.
1
46
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

City Garden Tower

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Point Pratumnak

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Novana Residence

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Novana Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Novana Residence

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Cliff

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,124 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,421 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,281 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,130 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,331 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,168 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,451 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 724 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,034 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 439 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 788 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,053 ประกาศ

ถนนทัพพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนทัพพระยา

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนทัพพระยา

มีประกาศขาย 761 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 449 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 482 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,380 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.11 - 35.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
กฤษดา บูชาสุข

กฤษดา บูชาสุข

26/08/2567

Unixx South Pattaya เป็นคอนโดที่ตั้งอยู่บริเณโซนเขาพระตำหนักอยู่ใกล้เคียงกับท่าเรือแหลมบาลีฮาย-เกาะล้าน สิ่งที่ชอบมากๆเลยของคอนโดนี้คือ ส่วนกลางชั้นดาดฟ้าสามารถมองเห็นวิวอ่าวทะเลเมืองพัทยาได้อย่างชัดเจน ยามเช้าให้ความรู้สึกร่มรื่นอาจเป็นเพราะอยู่ติดกับภูเขา เสียงรถเลยไม่ค่อยไม่เยอะเท่าไหร่เหมือนกับคอนโดมิเนียมที่อยู่ใจกลางเมือง ด้านล่างมีคาเฟ่เล็กๆเหมาะสำหรับบางวันที่ต้อง WFH แล้วอยากพักผ่อนในวันหยุดก็สามารถทำได้ การเดินทางก็ไม่ได้ลำบากเพราะมีตลาดใกล้ๆ ร้านอาหาร และร้านสะดวกซื้อต่างๆในระยะไม่เกิน 500 เมตร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ 2 Bedroom Condo for Rent at Unixx South Pattaya

2 Bedroom Condo for Rent at Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent Unixx South Pattaya Sea View

1 Bedroom Condo for Rent Unixx South Pattaya Sea View

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ UNIXX South Pattaya Condominium 2BR for Rent

UNIXX South Pattaya Condominium 2BR for Rent

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
63 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent Unixx South Pattaya Pratumnak Hill

1 Bedroom Condo for Rent Unixx South Pattaya Pratumnak Hill

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ Condo for Rent Unixx South Pattaya 1 Bedroom High Floor

Condo for Rent Unixx South Pattaya 1 Bedroom High Floor

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดยูนิกซ์พัทยา 1 นอน 1 น้ำ พร้อมเฟอร์ฯ

ให้เช่าคอนโดยูนิกซ์พัทยา 1 นอน 1 น้ำ พร้อมเฟอร์ฯ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:32
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2753564)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2753564)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ยูนิกซ์ พัทยาใต้ นาเกลือ บางละมุง ชลบุรี CX-154714 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ยูนิกซ์ พัทยาใต้ นาเกลือ บางละมุง ชลบุรี CX-154714 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥🔥 ยูนิก 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ !!โปรโมชั่นใหม่มาแรง ชั้น17 14วิวเมือง 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥🔥 ยูนิก 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ !!โปรโมชั่นใหม่มาแรง ชั้น17 14วิวเมือง 🔥🔥🔥

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17 14
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Unixx พัทยา ห้องสวย วิวสวย วิวทะเล เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟ้าครบ เพียง 12,000 เท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

ให้เช่า คอนโด Unixx พัทยา ห้องสวย วิวสวย วิวทะเล เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟ้าครบ เพียง 12,000 เท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:48
รูปภาพ ⛵ Unixx ⛵ City view / 34F / 1bedroom >> THB15,000/month彡

⛵ Unixx ⛵ City view / 34F / 1bedroom >> THB15,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:37
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2900678)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2900678)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 19:07
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1533690)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1533690)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
62 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2505631)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2505631)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2883214)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2883214)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 996667)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 996667)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
63 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2231440)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2231440)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
52.69 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2061171)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2061171)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2078914)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยูนิกซ์ พัทยาใต้ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2078914)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (120)

ดูประกาศทั้งหมด (120)
ขายคอนโด Unixx South Pattaya

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
28.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

28.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿55,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโดที่ยูนิต ถูกมากก!!

ขายคอนโดที่ยูนิต ถูกมากก!!

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿82,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
Unixx South Pattaya 1 Bedroom Condo

Unixx South Pattaya 1 Bedroom Condo

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด ยูนิค เขาพระตำหนัก

ขายคอนโด ยูนิค เขาพระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
62 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿88,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด 64 ตารางเมตร Unixx พระตำหนัก

ขายคอนโด 64 ตารางเมตร Unixx พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
64 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿92,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
63.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

63.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
63 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿84,127 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายด่วน! ยูนิตคอนโดชั้นสูง วิวทะล ลดเป็นล้าน !!!

ขายด่วน! ยูนิตคอนโดชั้นสูง วิวทะล ลดเป็นล้าน !!!

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
53 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿111,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿2,880,000
UPDATE !
(฿82,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขาย คอนโด ยูนิกซ์ พัทยาใต้

ขาย คอนโด ยูนิกซ์ พัทยาใต้

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿77,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ยูนิค คอนโด พื้นที่ยอดนิยม ในพระตำหนัก ขาย

ยูนิค คอนโด พื้นที่ยอดนิยม ในพระตำหนัก ขาย

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿69,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
34 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿85,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ยูนิกซ์ พัทยา คอนโด

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ยูนิกซ์ พัทยา คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
62 ตร.ม.
฿13,600,000
UPDATE !
(฿219,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขาย ยูนิกซ์ คอนโด วิวทะเล

ขาย ยูนิกซ์ คอนโด วิวทะเล

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
53 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿103,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ยูนิกซ์ พัทยา คอนโด

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ยูนิกซ์ พัทยา คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
67 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿147,761 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
62.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

62.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
62 ตร.ม.
฿5,790,000
UPDATE !
(฿93,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด ยูนิต พัทยาใต้

ขายคอนโด ยูนิต พัทยาใต้

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.9 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿76,803 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา พระตำหนัก

ขายคอนโด ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา พระตำหนัก

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿79,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดสตูดิโอ 26.93 ตร.ม. ชั้นสูง เห็นทะเล ทำเลหนองปรือ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 34
26.9 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿111,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Unixx South Pattaya

ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท

Arcadia Beach Resort

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak12 ประกาศ
โนวาน่า เรสซิเดนซ์

Novana Residence

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Novana Residence2 ประกาศ
ขาย Novana Residence6 ประกาศ
เดอะ คลิฟ

The Cliff

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by