รูป Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 - รูปที่ 1/14
รูป Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 - รูปที่ 2/14
รูป Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 - รูปที่ 3/14
รูป Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 - รูปที่ 4/14
รูป Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Tree Condo LUXE Sukhumvit 52

ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

ทุกตารางนิ้วของ TreeCondo LUXE Sukhumvit 52 ถูกออกแบบโดยคำนึงถึง ประโยชน์การใช้สอยเพื่อตอบสนองการใช้พื้นที่ของ Urban lifestyle ด้วย Concept Flexible Space โดยยังคงความสวยงาม และความลงตัวของการอยู่อาศัยตาม แบบฉบับของ TreeCondo Homemade เดินเพียง 5 นาที จากรถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช ที่ทำให้ทุกนาทีของคุณสะดวก และรวดเร็วกว่าใคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tree Condo LUXE Sukhumvit 52
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
93
2.5 เมตร
2012
65 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,670 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,515 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,376 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,333 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,039 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,235 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,379 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,833 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,312 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,892 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,375 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,097 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,114 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,067 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,281 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,835 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 207 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,499 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,886 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 41.00 - 54.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Areerat

Areerat

12/02/2564

อยู่ ซอยสุขุมวิท 52 ถนนสุขุมวิท สถานที่สำคัญใกล้เคียง Big C , โลตัส สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำและ Chill Out Pool ห้องสมุดพร้อมอินเตอร์เน็ตไร้สายความเร็วสูง ฟิตเนสมาตรฐาน ระบบรักษาความปลอดภัยอัจฉริยะ เดินเพียง 5 นาทีจาก BTS อ่อนนุช สวนลอยฟ้าขนาด 200 ตร.ม. ตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ ชุดครัว สุขภัณฑ์จากแบรนด์ชั้นนำ จุดเด่นของโครงการ สุขุมวิท 52 เดินเพียง 5 นาที จากรถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ DL25070934 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52 (Tree Condo LUXE Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25070934 ให้เช่าคอนโด ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52 (Tree Condo LUXE Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 514326)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 514326)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
76 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2086505)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2086505)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
75 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:27
รูปภาพ ⭐️⭐️ 214915 ให้เช่า Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 💳💳ยินดีรับบัตรเครดิต💳💳แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️  (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

⭐️⭐️ 214915 ให้เช่า Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 💳💳ยินดีรับบัตรเครดิต💳💳แอดไลน์ >> @top98 (ใส่@ด้วย) ⭐️⭐️ (ภาพถ่ายจากห้องจริง)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:48
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 657029)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 657029)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.2 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1801579)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1801579)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Tree สุขุมวิท52. 2นอน 57ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Tree สุขุมวิท52. 2นอน 57ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:23
รูปภาพ #Z1671 ให้เช่า Tree Condo Luxe Sukhumvit 52

#Z1671 ให้เช่า Tree Condo Luxe Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (9)

LTH2666 – Tree Condo LUXE Sukhumvit 52 FOR SALE 5 beds 5 baths size 305.66 Sq.M. Near BTS Onnut station ONLY 26 MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
305.66 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿85,062 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1968311)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1315201)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿116,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:26
ปล่อยขาย ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52 / 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48.17 ตร.ม. ชั้น 4 ใกล้บีทีเอส อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48.17 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿65,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:03
The Met HF-7916 3 bedrooms, for sale

The Met HF-7916 3 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
198 ตร.ม.
฿35,500,000
UPDATE !
(฿179,293 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52 2016730

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿117,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 882913)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทรี คอนโด ลักซ์ ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 665277)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿91,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
ขาย ทรี คอนโด ลักซ์ สุขุมวิท 52 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿80,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55

โครงการใกล้เคียง Tree Condo LUXE Sukhumvit 52

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93456 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48414 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48216 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit302 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48365 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48181 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77120 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit191 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit80 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230